Hạng B1
9/3/18
58
71
23
40
Mỗi năm cứ mỗi độ xuân về, anh em xa quê hương lại háo hức muốn có 1 cái tết sum vầy bên bố mẹ, người thân và gia đình. Muốn được chuẩn bị gói, luộc nồi bánh chưng, muốn nhấp chén rượu mâm cơm ngày 30 tết, muốn thấy hoa đào khoe sắc, cảm nhận cái lạnh đêm giao thừa, cái khí xuân đất trời đặc trưng miền Bắc.

Hành trình xuyên Việt - Xuân Yêu Thương 2020

Ngày mong đợi cũng đã đến anh em bốn phương lại cùng nhau lên đường, đoàn đã có chuyến hành trình tuy khó khăn nhưng chất đầy tình cảm và ý nghĩa. Tuy hành trình có những sự cố nhỏ, nhưng ko sao với đoàn kết tập thể chỉ bấy nhiêu thôi cũng ko đủ làm trùn bước những anh em háo hức được trở về.

Các xe vẫn bon bon trên đường, chở những niềm vui, niềm hân hoan chào xuân Canh tý.

Hi vọng năm sau anh em lại có chuyến đi thành công như thế, sẽ lại có thêm những thành viên mới, những thước phim, tấm hình kỷ niệm mới và 1 bài viết cảm nhận mới hay hơn hôm nay.

Một vài hình ảnh của đoàn xuyên Việt - Xuân yêu thương 2020. Mình và anh em đoàn sẽ post tiếp.

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Hành trình Vũng tàu-Nha Trang-Đà Lạt tết của em đổ bể do dịch Viên phổi đáng ghét! Đang rầu thúi ruột các anh ạ :(
Bác làm tour BMT- Bình Định - Cam Ranh - SG cũng ok mà

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Team các bác đông nhỉ ! Em năm nào cũng đơn thương độc mã, gia đình và xe là Xuyên Việt

• Like
Reactions: kim7tin