Tập Lái
19/6/12
14
0
1
45
Hi các bác , em vừa lấy con này sáng nay mà sao nồi côn ở chế độ garantee dọng nghe kinh quá em có hỏi anh em KTV họ nói xe nào mới cũng vậy , phải vậy k các bác ? giúp em với , xe em bị sao hay xe mới nó vậy ? Bác nào rành chia kinh nghiệm cho em với . em cám ơn nhiều !

Tập Lái
19/6/12
14
0
1
45
Re:Help ! Exciter 2012 côn tay mới mua sáng nay sao nồi côn kêu to quá ?

phucminh nói:
Bán, mua xe khác

đi đâu bác cũng xúi em bán là sao ?:confused:

Tập Lái
6/9/12
12
0
0

Hình như kiểu xe này nó vậy, đứa em em có 1 chiếc cũng nghe nhẹ nhẹ

Hạng D
29/12/10
3.133
12.432
113
TP.HCM

exciter côn tay nó bị vậy đó bác, loại côn tự động thì không bị , thậm chí bóp côn vô số 1 nhả côn ra từ từ còn nghe tiếng hú é é nửa , nhưng cái tiếng hú đó thì tùy xe , có xe bị xe không

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC

Chiếc nào cũng kêu hết,nhưng có chiếc kêu ít chiếc kêu nghe xấu hổ luôn á.Năm ngoái em mua con xanh GP xong khi lắp bình nổ máy là thất vọng nặng nề.Về chạy được 3 tháng bán luôn.Về đến nhà trong hẻm là khẩn trương tắt máy ngay nếu không thì tiếng dộng nồi của nó 6m trong hẽm còn nghe.Em có vô 3S hỏi thay bộ nồi mới nhưng anh kt cũng ko dám bảo đảm bớt dộng,chứ e ko dám mong nó hết.
Kinh nghiệm theo e mua dong Ex côn tay nầy là cứ tìm mua xe lướt,mình có thể nghe được tiếng máy mà lựa chiếc ít dộng nhất.Cho dù giá gần bằng xe mới cũng chơi luôn.
"và 1 người nữa giống như tui"

Hạng F
22/10/09
8.170
29.748
113

kỳ vậy ta, chứ xe Su ko có kêu nhá, em chạy thử GN 150, ly hợp êm ru

Hạng B2
29/7/10
333
0
16

Chaogao nói:
Hi các bác , em vừa lấy con này sáng nay mà sao nồi côn ở chế độ garantee dọng nghe kinh quá em có hỏi anh em KTV họ nói xe nào mới cũng vậy , phải vậy k các bác ? giúp em với , xe em bị sao hay xe mới nó vậy ? Bác nào rành chia kinh nghiệm cho em với . em cám ơn nhiều !
bán xe đi Chaogao, mua xe điện đi cho êm.

Hạng B2
15/1/10
487
6
18
52

úi EX bị bệnh này nữa àh

Hạng C
17/7/11
740
836
93

thông thường thì những chiếc xe mới đều có thời gian roda máy cho các chi tiết máy nó ăn rơ với nhau các bác ah, nên xe mới máy đều ko êm là vậy đó, nên thời gian roda máy là cực kỳ quan trọng.