Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Cái này là bị ăn xén hay đổ thừa tại đất lún?
Hình ảnh cao tốc dài nhất VN sau 3 ngày thông xe, hết nói nổi!

Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Không có việc gì phải xoắn lên cả. Công trình nào chả có khiếm khuyết, xe hãng nào chả có cái hư, con người nào sinh ra chả có lúc ốm đau bệnh tật...
Nếu bác nói như vậy với 1 con dg bình thường thì dc, nhưng với cao tốc dc đầu tư hơn tỉ đô thì khó chấp nhận

Hạng D
18/2/10
3.127
2.887
113
Không có việc gì phải xoắn lên cả. Công trình nào chả có khiếm khuyết, xe hãng nào chả có cái hư, con người nào sinh ra chả có lúc ốm đau bệnh tật...
Mấy bác ở Sài Gòn cứ lo chuyện đâu đâu !
Sao cái QL 51 hư vá từ lúc chưa thông xe đến giờ vẫn tiếp tục hư vá thì các bác ko nói nhiều nhỉ ?

Tiền xây cao tốc là tiền vay nước ngoại, chừng nào các bác lên ngoại thì con cháu các bác trả chứ các bác có trả đâu mà lo !!!

23/9/14
1.318
1.121
113
Thanh pho Ho Chi Minh
Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Hội đồng nghiệm thu Nhà nước chiều 24/9 đã kiểm tra cao tốc Nội Bài - Lào Cai, khoan lấy mẫu tại vị trí lún nứt và kiểm tra hồ sơ. Kết quả cho thấy việc thi công đúng yêu cầu, sự cố nứt lún là bất khả kháng do tác động địa chất.

http://dantri.com.vn/xa-hoi/he-lo-nguyen-nhan-cao-toc-dai-nhat-viet-nam-bi-lun-nut-947878.htm
Cũng các bác trong hội đồng này Nghiệm thu an toàn đưa vào sử dụng, vài ngày sau cũng các bác này đi kiểm tra lún rồi kết luận do bất khả kháng...vấn đề là. vừa đá bóng vừa thổi còi, Bác Thăng lại đau đầu đây.