Chi Hội Trưởng P.O.C
sáng CN 06-06-10 tại PMH trời mát mẻ và anh em lại có 1 cuộc cafe sau 1 thời gian dài im lắng .
Hao Bui đến là lúc nhận đc ánh mắt cú vọ của 1 em mông to đen xì .....

Nhìn nghiêng tí xem đội hình cùi bắp

Ko luật lệ giao thông , ko ý thức đỗ xe , có Police hôm đó thì Nghị định 34 sẽ áp dụng thế nào về đỗ đậu xe kiểu này ?

Và y như rằng , mọi chuyện đã đến ..........................

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/7/09
551
1
18
40
Nhìn máy em này dễ thương quá chịu không nổi luôn

Chi Hội Trưởng P.O.C
Bước vào quán là đc 1 em XINH LẸP ngã nón chào đon đả , mình sướng rơn . Hí hí .....đi BIM Seri 6 mà .
Bà mợ, nhìn lại thì hóa ra Mụ Hường , dzợ của Sa quà su si . Hic
tưởng ngon ăn .

Bên cạnh lại là 1 em chân dài và chân ngắn của Linh perfume .

Kế đó là những gương mặt hết tiền của hội trưởng Tư xệ , Sawasusi , Linh nước hoa và thương binh CaubaSG đang hút điếu thuốc nhìn thấy ghét . ( Hút con mèo mà cứ tưởng 3 số .

Ai chà , đã có 1 thành viên mới xuất hiện , chính là bác Huynh Lam , ngày đều tiên đi học , lộn ( đi ọp ) và sao đó có chiện xảy ra ...chút kể sau . Em là em khoái bác lắm đó , có đồng minh vặt tai :D
Ai cũng đẹp , chỉ 1 cái mẹt phát ói ...

Trai phòng ko BMW 368 và Anie Hoàng bị kẹp giữa bởi tay xăm mình hội phó .

Ai cũng lộ rõ những gương mặt đói .....bụng ...........vì cũng đã 12h giờ rồi , vì đợi đại ca Hao Bui nên ko dám đi ăn .

Và hội phó Tiêu Kiếm đứng lên ra đi .............mang theo cả cái ba lô màu đỏ và ........mượn chìa khóa xe mình .........

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Có con mắt xanh của bác nào xấu thế không biết

Chi Hội Trưởng P.O.C
Anh ấy đang chuẩn bị ra xe để nghía .... cục sình

Thì trong đây các mụ cả làm điệu tí .

Thì trời bắt đầu mưa , trời giận mấy ông nội đang cafe dzui dzẻ tự nhiên bỏ đi ....
Thế là chạy ....

Lại chạy

Chạy lại

Chạy vào trú mưa .

Ai cũng lo ướt , lau đồ, quần áo .
Nhưng vợ chồng hội trưởng vẫn tình tứ như thuở mới bắt đầu yêu . Trong trốn đông người mà tự nhiên như người Hà Lội .