Hạng B2
13/1/11
208
8
18
42
Các bác giúp em với!
Số là em có 1 số ý tưởng cải tạo lại cái nhíp xe, bác nào biết chỗ nào quanh quẩn thành phố chịu làm làm nhiếp theo yêu cầu mình giới thiệu cho em với. Hoặc tự tháo nhíp ra mình có làm được không nhỉ, phuộc thì em tự tháo rồi, còn nhíp thì em chưa thử. Cũng không khó gì, tháo ra, gắn thêm 1 số thứ nhỏ nhỏ, ráp lại, vậy thôi.
Em đi xe còi nhưng fải êm cỡ lexus mới chịu.
Thanks các bác trước.

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
Bác ra Hà Tôn Quyền gần khu Tạ Uyên đó.

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Ngay ngã tư Lê Hồng Phong với Trần Phú Q.5 đó bác, tiệm gì e ko nhớ tên, tiệm nằm ngay gốc cây bự, đậu xe thì bãi đất trống cách đó vài chục met bác ah!

Hạng B2
23/7/09
371
12
18
HCMC
zace_vn nói:
Các bác giúp em với!
Số là em có 1 số ý tưởng cải tạo lại cái nhíp xe, bác nào biết chỗ nào quanh quẩn thành phố chịu làm làm nhiếp theo yêu cầu mình giới thiệu cho em với. Hoặc tự tháo nhíp ra mình có làm được không nhỉ, phuộc thì em tự tháo rồi, còn nhíp thì em chưa thử. Cũng không khó gì, tháo ra, gắn thêm 1 số thứ nhỏ nhỏ, ráp lại, vậy thôi.
Thanks các bác trước.
chỉ em vài chiu đi bác

Hạng B2
25/11/11
217
39
28
48
Bác chủ mà làm thành công thì nhớ công bố phát minh cho bà con nhờ với nhé.

Hạng B2
13/1/11
208
8
18
42
Em cám ơn các bác đã quan tâm, cũng chỉ là em cố bắt chước những xe dùng nhíp sau này, em thấy êm hơn hẳn, nếu xong em sẽ báo cáo, mà thấy im re là biết em bán xe rồi nghen.

Hạng B2
23/7/09
371
12
18
HCMC
zace_vn nói:
Em cám ơn các bác đã quan tâm, cũng chỉ là em cố bắt chước những xe dùng nhíp sau này, em thấy êm hơn hẳn, nếu xong em sẽ báo cáo, mà thấy im re là biết em bán xe rồi nghen.

Hạng B2
26/6/12
482
54
43
Hóc Môn, TPHCM
E moi lên tại e đang cần, các bác cho e hỏi chổ nào chuyên làm nhíp cho êm nhỉ?! Và khi làm thì mình cần lưu ý những gì?! bác chủ thớt đi xe zace? xe zace e thấy nhíp cũng được mà?! Bác bán xe chưa, sao mà im ru vậy?!:DSố là thằng em em mua chiếc citivan, giờ nhíp shock quá, nó hỏi em, em hỏi các bác ạh!

24/11/14
2
0
1
34
Các bác giúp em với!
Thanks các bác trước.
Gần bến xe Ngã Tư ga Quận 12 có cty chuyên phân phối nhíp xe đó a ơi , A tới đó hỏi thử xem sao !