Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
Chào các bác, mợ
Cuối tuần này em đưa nhà em ra Phú Quốc đổi gió. Em tính thuê xe một ngày để đi khu đông và Nam đảo. Nếu còn thời gian thì chạy lên Bắc đảo chơi. Em ở khách sạn Sài Gòn - Phú Quốc.
Có bác, mợ nào biết chỗ cho thuê xe tự lái uy tín thì cho em số điện thoại.
Nhân tiện tư vấn cho em ít chỗ ăn uống ngon bổ rẽ.
Em cám ơn.

Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
Dạo này khoẻ không a Đông? Anh còn làm ở AIT ko? Anh ở Gò Vấp hả?
Anh cũng vậy, còn lết lên đây được là tạm ổn :)
Anh nghỉ AIT rồi, giờ đang làm cho người bạn. Anh ở gần chợ Cầu, gần ngã tư Quang Trung - Phan Huy ích. Hình như em ở bên chung cư Thới An?

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Em đi cách đây 2 tháng. Đường Nam đảo đang làm, phải đi vòng vèo. Nếu không biết rõ phía trước đang làm thì không biết đường né. Theo em, bác nên thuê xe có tài đi cho tiện. Hôm trước em thuê xe 7 chỗ mà nhà xe đưa luôn Ford 16 chỗ mới tinh, giá không đổi, dưới 1 triệu/ngày.

• Like
Reactions: tieulinhtinh
Hạng B1
4/9/14
88
118
33
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Anh cũng vậy, còn lết lên đây được là tạm ổn :)
Anh nghỉ AIT rồi, giờ đang làm cho người bạn. Anh ở gần chợ Cầu, gần ngã tư Quang Trung - Phan Huy ích. Hình như em ở bên chung cư Thới An?
Dạ, tụi em ở bên cc Thái An đầu Nguyễn Văn Quá đó anh. Tính ra cũng sát bên chỗ anh, hum nào e chở Tiên với bé nhà em qua nhà anh chơi :).

Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
Dạ, tụi em ở bên cc Thái An đầu Nguyễn Văn Quá đó anh. Tính ra cũng sát bên chỗ anh, hum nào e chở Tiên với bé nhà em qua nhà anh chơi :).
Khi nào rảnh chở vợ con qua nhà anh chơi. Anh ở Chung cư Khang Gia.
Số DT của anh: 097-283-một423