Tập Lái
18/8/14
6
0
1
41
Trên đoạn đường này em thấy xxx mai phục mấy điểm sau:
1/Cầu vượt Văn Thánh (Ngã tư )???
2/Đứng ngay góc đường Nguyễn Hữu Cảnh chân cầu Sài Gòn ???
3/Gần Metro ???
4/Gần cầu vượt cát lái???
5/Đứng phía trong đường né trạm thu phí vào đường Nam Hòa ,Tây Hòa ???
Các bác có bị xxx tuýt rồi thì cho ít kinh nghiệm và lỗi mắc phải để bà con biết mà né nhé Thanks ạ.

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
1. Cầu vượt Văn Thánh : trước đây bắt láo xe chuyển lane trên cầu. Nay chuyển sang bắt xe cán vạch sơn làm tiểu đảo dưới chân cầu.
2. Ngay góc Nguyễn Hữu Cảnh - Cầu SG: thường bắt 2B chạy từ NHC ra không mở signal
3 + 4 : thường đứng bắt xe vượt quá tốc độ. Đoạn từ chân cầu SG tới trước ngã 3 Cát Lái, 4B chạy được 80km/h nhé.
5. Em không rõ

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
1. Cầu vượt Văn Thánh : trước đây bắt láo xe chuyển lane trên cầu. Nay chuyển sang bắt xe cán vạch sơn làm tiểu đảo dưới chân cầu.
2. Ngay góc Nguyễn Hữu Cảnh - Cầu SG: thường bắt 2B chạy từ NHC ra không mở signal
3 + 4 : thường đứng bắt xe vượt quá tốc độ. Đoạn từ chân cầu SG tới trước ngã 3 Cát Lái, 4B chạy được 80km/h nhé.
5. Em không rõ.
Em xin bổ sung:
1&2 OK.
3&4 bắn tốc độ 4b chạy > 50km/h trên cầu SG.
5 Bắt xe 2b, 4b quẹo từ XLHN vào Nam Hòa không xi nhan và bắt 4b chạy cán vạch đứt mà không xi nhan ra vào. ( vì đường hẹp đố 4b chạy mà không cán lane )​

Hạng C
8/7/14
928
1.295
93

5 Bắt xe 2b, 4b quẹo từ XLHN vào Nam Hòa không xi nhan và bắt 4b chạy cán vạch đứt mà không xi nhan ra vào. ( vì đường hẹp đố 4b chạy mà không cán lane )​

Bắt bố láo, luật chỉ quy định xi nhan khi chuyển hướng, chuyển làn... làm gì có chuyện cán vạch đứt mà phải xi nhan vào ra.

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Đâu có cấm 4b rẽ trái ra ĐXH, mới gắn bảng hả bác?
Hồi trước em hay đi đường đó né trạm thu phí thì thấy có bảng, nhưng phang luôn vì ko thấy XXX :3danbanh:
Hơn tháng nay ko đi. Để chiều mai em đi lai xem còn bảng ko em cho cái ảnh.

• Like
Reactions: mikien
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Bác này nói không cho quẹo trái từ đường Nam Hoà quẹo trái ra Đỗ Xuân Hợp. Có bb cấm quẹo trái ngay bụi cây Bác nào không quen đường là bị vịn ngay nếu có xxx.

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Bác này nói không cho quẹo trái từ đường Nam Hoà quẹo trái ra Đỗ Xuân Hợp. Có bb cấm quẹo trái ngay bụi cây Bác nào không quen đường là bị vịn ngay nếu có xxx.
Đúng rùi ợ