Hạng D
10/11/08
1.335
1.679
113
TG
uttrinh248 nói:
Ut học khóa K11A , Bà xã anh là cô nào ạ?
Chung cư Lê Thành ngày trước Út thường hay qua đó.
Ms Ngân

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
em chi la re MT thoi (xa My Phong), gan cau sat. Lan nao ve MT cung ra cafe Moto (gieng nuoc) ngoi uong mot minh. Neu duoc thi cho em ke de ve uong cafe co ban cho do buon. :D:D:D:D:D

MINHENG nói:
uttrinh248 nói:
Ut học khóa K11A , Bà xã anh là cô nào ạ?
Chung cư Lê Thành ngày trước Út thường hay qua đó.
Ms Ngân
Ui da!!! Cô Ngân trắng, tròn dễ thương Khoa KHCB có người chồng tên Minh thời Út học K11A thầy vẫn còn dạy?
Thầy đi đâu mà chạy lên đó thế ạ? Vợ thầy có nhiều người thương lắm...thầy phải đề phòng nhé!:)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/11/11
183
4
0
Taliban
Nói về hiếu khách thì phải nói đến miền tây, đi đâu cũng đón nhận với nụ cười mến khách. Mùa tết em đi bộ lang thang trong các thôn xóm, có thể nói vào nhà nào(không quen biết) cũng ít nhất nhâm nhi ly rượu mừng xuân chứ không hề đón nhận câu nguyền rủa bực bội hay mã tấu vì người lạ đến nhà chơi. Những lần em chạy xe vào các thôn xóm với những con đường đan bê tông rộng 2m, bà con lối xóm chạy ngược chiều với em đành phải núp vào bất cứ đâu để tránh đường em qua(em rất ái ngại) và bà con còn rất nhiệt tình làm lơ xe bất đắc dĩ cho em với những đoạn cua ngặt nghèo(xỉa bánh xe là hết lên). Em luôn được đón nhận câu chào với nụ cười thân thiện khi đi vào những con đường hẹp, ở SG hay các tỉnh khác là thôi rồi lượm ơi.

Hạng B2
6/6/11
137
1
0
chà, thớt cũ chưa kịp đọc hết thì bị xoá mất tiêu rồi.
bạn gần nhà nhiều quá nhỉ, mình ở phường 2, cảng cá, bị đuổi khỏi NĐC năm 96 (hình như thuộc hàng lớn, buồn 5 phút vì thấy mình già :()

Hạng D
10/11/08
1.335
1.679
113
TG
táo dân nói:
bạn gần nhà nhiều quá nhỉ, mình ở phường 2, cảng cá, bị đuổi khỏi NĐC năm 96 (hình như thuộc hàng lớn, buồn 5 phút vì thấy mình già :()
cách đây chừng 3 tuần, em thấy có chiếc Kia buổi sáng dán ticker OS đi ăn sinh nhật của con anh hàng xóm khu trường CĐ Nông Nghiệp, không lẻ là của Bác?

táo dân nói:
"Gừng càng già càng cay"Vì vậy Bác nên vui mới phải!!!
Bác buồn là em càng buồn hơn. Út nhỏ nhất trong ở Hội. E chờ mãi chờ mãi mà chưa có ai lên tiếng....:(:(:(:(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/6/11
137
1
0
MINHENG nói:
táo dân nói:
cách đây chừng 3 tuần, em thấy có chiếc Kia buổi sáng dán ticker OS đi ăn sinh nhật của con anh hàng xóm khu trường CĐ Nông Nghiệp, không lẻ là của Bác?
không phải rồi bác, xe mình không còn ticker os