Chia Sẻ TL 681 ra 14C

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/9/12
177
76
28
37
Binh Phuoc
Em chào các bác!
Cho em hỏi gần đây có bác nào đi đường TL 681 (nối từ TT. Kiến Đức sang Đắk Bukso) và đường 14C nối Đắk Bukso sang Đắk Mil không ạ? Em hỏi google đường đi Tuy Hoà từ Đồng Xoài, ổng bẩu đi đường này ngắn nhất mà không biết chất lượng ra sao ạ.
Cảm ơn các bác ạ.

• Like
Reactions: caheo5868
Tập Lái
28/3/12
8
1
3
T5 đi DakNong mà chưa bit đường có đẹp ko nữa....hicgic.....đi tới xã Krong Nô lun.....

Tập Lái
28/3/12
8
1
3
Ok......mình đi từ Sài Gòn lên nên chưa bit có đi ngang QL14C hông nữa......chú Google Map kêu đi đường Kiến Đức, vòng qua khu bảo tồn.....để dt hỏi ông a trên DakNong trước rồi mới đi dc......

• Like
Reactions: pxtanh
Hạng C
26/12/12
950
16
18
đường đó xấu lắm bác ak. Tính về thời gian thì bây giờ cũng tương đương với đi đường Gia Nghĩa vì đường qua Gia Nghĩa bây giờ cũng láng đẹp lắm rồi.

Hạng B2
28/9/12
177
76
28
37
Binh Phuoc
Em mới đi công tác Đăk Nông về, nhìn chung đường 14 từ Bù Na lên tới Kiến Đức là xấu - gần như không khác gì từ đầu năm đến nay. Đoạn đường TL 681 từ Kiến Đức tới Đắk Bútso thì quá xấu luôn, xấu khủng khiếp đến mức em chỉ có tấm này là đẹp ạ:

Cho nên những bác nào đang có ý định đi qua đoạn này lên 14C đi tiếp sang Buôn mê thì bỏ đi ạ. Đi tiếp lên Gia Nghĩa rồi sang đường 14 luôn cho nó khoẻ người ạ.

Hạng C
8/7/14
928
1.295
93
Em chào các bác!
Cho em hỏi gần đây có bác nào đi đường TL 681 (nối từ TT. Kiến Đức sang Đắk Bukso) và đường 14C nối Đắk Bukso sang Đắk Mil không ạ? Em hỏi google đường đi Tuy Hoà từ Đồng Xoài, ổng bẩu đi đường này ngắn nhất mà không biết chất lượng ra sao ạ.
Cảm ơn các bác ạ.

Em mới đi 14C, Đoạn từ TT. Kiến Đức sang TT Tuy Đức (thác Đắk Bukso) đường xấu, nhưng từ Tuy Đức tới ngã 3 Thuận Hạnh đi Đăk Min rất ổn, đường trải nhựa.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.