Tập Lái
25/8/14
44
53
18
46
Cho em hỏi đừơng đi trung tâm hội chợ triểm lảm SG ở Q 7. Em đi từ Bình Chánh qua NV.Linh. cảm ơn nhiều..

Hạng B2
23/7/14
129
59
28
Chạy thẳng NVL hoài tới ngã tư Nguyễn Lương Bằng là nó nằm ngay góc đó bác, mà hôm nay nó triển lảm gì ở đó vậy bác ?

Hạng D
10/9/08
2.865
5.826
113
Chạy thẳng NVL hoài tới ngã tư Nguyễn Lương Bằng là nó nằm ngay góc đó bác, mà hôm nay nó triển lảm gì ở đó vậy bác ?
Triển lãm Nepcon điện tử, metalex ve cơ khí, vật liệu.
Hôm nay T7 là bữa cuối.

Tập Lái
25/8/14
44
53
18
46
Triển lãm công nghệ chăn nuôi và chế biến thức ăn chăn nuôi 15-17/10/2014.
Ngã tư Nguyễn Văn Linh cấm rẽ phải vào Ng Lương Bằng làm sao vô. Nghe nói khúc này nhiều lò bánh mì lắm. Bác nào có cao kiến chỉ giúp , em quê lúa miền tây lên...

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Từ Bình chánh khi qua đường Nguyễn Văn Linh bác có thể chạy làn ngoài cùng bên trái. Sau khi qua cái trạm thu vé thứ 2, bác chuyển vào lane giữa (lane đường có 2 làn xe), chạy lane này nếu là 4,7 chỗ nhớ giữ làn ngoài bên trái, tuyệt đối kg chạy làn bên phải.
Cứ chạy thẳng mãi đến ngã tư Nguyễn Văn Linh - Bùi Đằng Đoàn (ngã tư này bác nhìn thấy có rất nhiều hàng quán, cửa hàng trông rất đẹp...) thì chuyển vào lane trong cùng chạy chung với xe máy (vẫn giữ làn bên trái ở lane này).
Chạy tiếp vừa qua 1 cái cầu và bên phải là hãng xe Mercedes thì bác chú ý có 1 ngã rẻ bên tay phải (không có đèn xanh đỏ), quẹo phải vào đó, rồi đến ngã tư đầu tiên (không có đèn luôn) quẹo trái, đi thẳng ra gặp ngã tư đèn xanh đỏ thì bên kia ngã tư là Trung tâm đó.

Khi về thì cứ từ trung tâm quẹo phải ra Nguyễn Lương Bằng rồi quẹo trái về lại Nguyễn Văn Linh, đi lane ngoài cùng (được chạy 2 làn)

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Đường NVL này mà không biết để vô làn hỗn hợp trước là đi luôn. Hôm bữa bên em có hội nghị ở Adora khách miền tây lên không biết phải chạy tuốt luốt luôn vì không quẹo được.

Tập Lái
25/8/14
44
53
18
46
Cảm ơn các bác đã chỉ dẫn rất nhiệt tình.!!!!!!