Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Bác Love Car ơi, lên đến Bửu Long thì có người của hội chim gà kiểng ở trên đó dẫn đi chùa rồi, trong khu đó luôn chỉ là leo núi xíu nữa, nếu bác cũng có tâm hay đi chùa thì đi chung với tụi em đi. Thanks bác.

Bác coi cái này sẽ thấy hấp dẫn ngay :

http://www.chudu24.com/hu...dong-nai/buu-long.html

Love Car nói:
Em cũng nghe nói Chùa Bửu Phong cũng gần đó nhưng không biết đường đi có bác nào chỉ em với.

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa
Love Car nói:
Em cũng nghe nói Chùa Bửu Phong cũng gần đó nhưng không biết đường đi có bác nào chỉ em với.

Từ cổng chính KDL Bửu Long, bác chạy dọc KDL đến cổng phụ. Rẽ vào cổng phụ bảo vệ sẽ chỉ đường lên chùa. Nhưng chùa này là chùa Bửu Long.
Từ cổng phụ bác chạy thêm 500m thì chùa Bửu Phong bên tay phải. Đi bộ thẳng 1 đường lên núi. Xe đậu ngoài đường nha.
Xong rồi thì bác có thể chạy 1 vòng vào khu di tích Trấn Biên. Từ chùa Bửu Phong bác chạy thêm chút xíu là có đường vào ah. Xe vô tận nơi luôn.
Chúc các bác có chuyến đi vui vẻ.

Tập Lái
15/3/09
19
0
1
theo em thì mợ đừng nên đi Bửu Long ạ. Sẽ thất vọng tràn trề đấy...nó đã bị bỏ hoang từ mấy năm nay rồi. Biên Hoà bây giờ chỉ thấy mỗi KDL Vườn Xoài là tốt nhất.

Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
Nissan GT R nói:
theo em thì mợ đừng nên đi Bửu Long ạ. Sẽ thất vọng tràn trề đấy...nó đã bị bỏ hoang từ mấy năm nay rồi. Biên Hoà bây giờ chỉ thấy mỗi KDL Vườn Xoài là tốt nhất.

Em cũng thấy vậy trong KDL Bửu Long bây giờ chẳng có gì cả em đi mấy lần rồi mà không có lần nào vui!

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Kính gửi các bác đã chỉ dẫn đường cho em!

Cả nhóm em chân thành cám ơn các bác, nhờ có các bác chỉ đường nên tụi em đã đi đến nơi về đến chốn một cách an toàn và vui vẻ. Em cẩn thận thực hiện tất cả các chỉ dẫn của các bác và mọi việc tốt đẹp. Về đến gần nhà, qua cầu SG quẹo phải về Nguyễn Hữu Cảnh, vừa hết đèn xanh đèn đỏ thì em si nhan sang lane bên trái, nhìn sang đã thấy mấy bác bị xxx lụm vì ko làm như em. Ui hú vía! may mà em đã ngâm cứu rất kỹ các hướng dẫn trên OS này. Cám ơn các bác rất nhiều ạ!

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
NắngSG nói:
Kính gửi các bác đã chỉ dẫn đường cho em!

Cả nhóm em chân thành cám ơn các bác, nhờ có các bác chỉ đường nên tụi em đã đi đến nơi về đến chốn một cách an toàn và vui vẻ. Em cẩn thận thực hiện tất cả các chỉ dẫn của các bác và mọi việc tốt đẹp. Về đến gần nhà, qua cầu SG quẹo phải về Nguyễn Hữu Cảnh, vừa hết đèn xanh đèn đỏ thì em si nhan sang lane bên trái, nhìn sang đã thấy mấy bác bị xxx lụm vì ko làm như em. Ui hú vía! may mà em đã ngâm cứu rất kỹ các hướng dẫn trên OS này. Cám ơn các bác rất nhiều ạ!

chúc bác vui nhé, lần sau khám phá điểm khác ở Đồng Nai nữa đêy

các bác ở OS đây lun nhiệt tình, nhất là đối với nắng Sài Gòn