Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Em cũng mới đi Phan Thiết cuối tuần vừa rồi. Bắn thì khá nhiều điểm, nhất là Đồng Nai ( Amatar, Hố Nai, Dầu Giây, Suối Tre, Xuân Lộc... cũng nên lưu ý Xuân Lộc từ Suối Tre về đến Căn Cứ 4, xxx gắn camera trên xe chạy cùng chiều và ngược chiều bắn, đoạn ngã 3 Ông Đồn có 1 trạm nhưng bắn tốc độ khoảng 13km trước đó, ) Bình Thuận thì em chưa gặp lần nào nhưng nhìn chung là bác cứ đúng tốc độ mà đi. Đoạn đường về thì bác lưu ý gần ngã 3 Trị An nhé.

Chúc bác thượng lộ bình an và nghiêm chỉnh chấp hành luật lệ giao thông.

Hạng B2
4/5/09
454
10
18
Bác cứ chạy đúng tốc độ. Tuần vừa rồi tui đi chỉ thấy bắn ở Hàm Tân. Ở Long Khánh lưu ý lỗi lấn lane. Tình hình là mấy chú xxx đánh du kích nên khó đoán lắm, cứ chạy đúng tốc độ cho yên tâm, đặc biệt những đoạn cho 40-50 phải tuân thủ tuyệt đối.

Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Chipduy nói:
Nếu bác rảnh rỗi thời gian thì nên thử đường ven biển Hồ Cốc, Hồ Tràm. Tuy xa hơn khoảng chừng 30-40 phút nhưng bù lại phong cảnh rất đẹp, không có xxx, đường vắng!

Em đồng ý với Chipduy! Đi đường này rất ít xe. Không phải căng thẳng khi tránh vượt.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Em cũng thích đi đường ven biển qua ngõ Lagi , có nhiều điểm dừng nghĩ chân , nhất là xe có bọn nhóc . Đường qua khỏi Bà rịa là vắng tanh rồi , xe ít nên cứ 100km/h mà quất . Vào gần Lagi thì có biển báo giảm tốc , cẩn thận 1 tí . Nói chung là đi rất nhẹ người , khg căng thẳng như QL1 A

Hạng B1
1/4/10
67
0
0
Cám ơn các bác đã tư vấn cho em, em thì tuân thủ luật lệ thôi nhưng em chỉ sợ bắn đểu ( tức là mình chạy 50 mà nó bắn 57-58 thì chết em

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Hôm nay mới biết có vụ bắn đểu ! hix, thế là phải giảm đi tầm 5km rồi ! như bác haobui !

Hạng B1
1/4/10
67
0
0
Em hiện đang ở Mũi Né, Bình Thuận thì chạy vô tư, nhưng Đồng nai thì XXX nhiều vô kể, phải đi theo biển báo thôi
Một lần nữa xin cám ơn các bác nhiều

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
HồngNTW nói:
Em hiện đang ở Mũi Né, Bình Thuận thì chạy vô tư, nhưng Đồng nai thì XXX nhiều vô kể, phải đi theo biển báo thôi
Một lần nữa xin cám ơn các bác nhiều

Đồng Nai các bác xxx có cái bàn ghi phạt nhìn như chỉ huy dàn giao hưởng ấy,nhìn pro và vui mắt lắm các bác ạ