Status
Không mở trả lời sau này.
4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam
RE: Hỏi đường đi Tây thiên

Cảnh đẹp quá! đẹp quá! Tới đây mà "tắm tiên" như Chử Đồng Tử thì sướng nhất trần gian :D

Hạng C
27/11/07
516
1
0

từ hà nội về đấy hết nhiêu cây các bác? Mà ở đó có j chơi kô? Hay ngoài cái chùa còn cái j đáng để tham quan kô các bác?

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

em ko để ý quãng đường, cỡ 60km.
Nếu bác muốn sôi nổ, ở đây ko hợp với bác vì chả có gì chơi ở đây cả, đến đây chỉ đơn thuần vãn cảnh chùa với núi và nhìn ngắm xung quanh.
Nếu bác muốn tĩnh lặng thì nơi đây rất phù hợp với khung cảnh yên tĩnh thuần khiết, ngôi chùa hoành tráng...

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trời... đẹp dzữ vậy sao? Em cho vô danh sách sắp tới phải đi mới được :D

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Em vừa đi thứ bảy tuần vừa rồi, đường xấu lắm, từ đoạn rẽ trái đi Phúc Yên. Không hiểu bọn quan chức tỉnh này làm cái gì mà cái con đường này làm mãi không xong, lầy lội, xóc lộn cổ, bẩn thỉu lắm. Các bác có đi thì nên đi xe gầm cao.

Tập Lái
24/3/08
12
0
0

Thiền viện trúc lâm ở Tây thiên !Em thấy ở đây siêu đẹp phong cảnh hữu tình,nhưng mà cẩn thận đấy Vĩnh Yên bắn tốc độ nhiều lắm!nhất là chỗ nhà máy DAEWOO BUS!100/50 là xong đấy [8D]

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

nếu không có bác Tuấn đu quay chỉ đường thì tôi đã đưa bài này vào ... lìu tìu rồi :)

Tập Lái
31/3/05
30
0
6

Trúc Lâm Thiền Viện thì ở ta có 2 cái: một trong Đà Lạt, cái ngoài này là thứ 2 do Hội Phật Giáo mở thêm ở miền Bắc, cũng đẹp nhưng chắc ko bằng trong kia.

Trích đoạn: axela

Em vừa đi thứ bảy tuần vừa rồi, đường xấu lắm, từ đoạn rẽ trái đi Phúc Yên. Không hiểu bọn quan chức tỉnh này làm cái gì mà cái con đường này làm mãi không xong, lầy lội, xóc lộn cổ, bẩn thỉu lắm. Các bác có đi thì nên đi xe gầm cao.

Ai bẩu bác đi đường này làm gì...:D mà cái đoạn bác mô tả cũng vừa mới sửa lại rồi nhưng vẫn chật chội lắm.
Tôi là tôi cứ QL2 mà phi, toàn đường cao tốc và đường đẹp đang làm, tội gì...

Hạng B2
27/11/07
361
6
18
34
CT - SG - ĐT

hihi, em ở trong Nam, hôk bít là ngoaì Bắc cũg có TÂY THIÊN;);), mới nhìn cái topic cũg tưởg nhầm bác âý tíh hỏi đườg đi THỈNH KINH:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.