Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
RE: Hỏi đường đi Tây thiên

Đẹp quá, em ở trong nam nên ko biết ở đây, có cơ hội phải làm 1 chuyến mới được :)

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: F1.vn

Đẹp quá, em ở trong nam nên ko biết ở đây, có cơ hội phải làm 1 chuyến mới được :)
Định đi 1 mình hả ?? [8|][8D]

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Trích đoạn: khoa

Cảnh đẹp thế đi 1 mình phí lắm e ạh, phải có người đi chung chứ :D:D:D thế nó mới tăng thêm phần hấp dẫn ;)

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: khoa

Cảnh đẹp thế đi 1 mình phí lắm e ạh, phải có người đi chung chứ :D:D:D thế nó mới tăng thêm phần hấp dẫn ;)
Vậy e pải ráng tranh thủ tìm ng đi chung cho nó lãng mạng ! [8D]:D

Hạng C
2/1/08
678
7
18

Phải công nhận đẹp thật, em cũng ở trong Nam, lần đầu tiên biết đến Tây Thiên....em cũng tưởng bác í định đi.....thỉnh kinh:D:D. Rảnh phải làm 1 chuyến tới chổ này mới được!

Tập Lái
3/3/08
20
0
1

Trích đoạn: tuandq

Đơn giản thôi bác ạ! Đây là bản đồ đường đi từ cầu Thăng Long, bác cứ đi theo đường đỏ. Chiều dài quãng đường là chừng 50km và có biển chỉ đường đầy đủ nên cũng dễ dàng.

Hỏi đường đi Tây thiên

Sau khi qua cầu Thăng Long thì bác đi lên Phúc Yên theo đường 23. Rồi tiếp theo là Hương Canh, Vĩnh Yên. Sau khi qua Vĩnh Yên thì đi theo biển chỉ dẫn lên Tam Đảo. Khi gần đến Tam Đảo sẽ có biển chỉ dẫn một đường lên Tam Đảo và một đường lên Tây Thiên.

Khi lên đến Tây Thiên thì bác cứ phi thẳng ô tô qua barie để lên Thiền viện Trúc Lâm chứ gửi xe thì đi bộ oải lắm. Đoạn đường đi lên Thiền viện Trúc Lâm tuy ngắn đủ để thực hành vụ lên xuống đèo vì nó dốc vào cua liên tục.

Bác uấn cho em hỏi: bác kiếm cái bản đồ ở đâu đấy ạ ?

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.156
113

Trích đoạn: medela
Bác uấn cho em hỏi: bác kiếm cái bản đồ ở đâu đấy ạ ?
Bác vào đây xem nhé! http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=558326

Tập Lái
14/1/09
4
0
0
Re: RE: Hỏi đường đi Tây thiên

tây thiên để thỉnh kinh hả pác

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Re: RE: Hỏi đường đi Tây thiên

Chài! làm em cứ tưởng đi về miền Cực lạc, vội nhảy vô can... ai dè cũng đẹp ghê ta...

Status
Không mở trả lời sau này.