Hạng D
27/6/10
1.547
2.326
113
37
Từ cầu sài gòn xuống thì quay đầu chỗ nào được vậy mấy bác?
Em ít đi ra ngoài đó nên không biết

Cảm ơn các bác!
Lương

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Toy Đông SG Q2 em thấy chỉ có 1 đường từ cầu Rạch Chiếc xuống dốc cầu, đi vô, cầu SG xuống ko có chỗ nào quay đầu đc hết bác ơi
em thấy Toy ĐSG còn 1 showroom nữa 18 Phan Văn Trị, P.7, Q. Gò Vấp, TP.HCM bác đi đến đây có lẽ dễ hơn

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
bác đi cầu sài gòn xuống tới chợ văn thánh cũ quay đầu lại là được

Hạng B2
1/8/14
163
148
43
44
Bác đến Toyota đông SG:
cách đi dễ nhất: xuống cầu SG đi thẳng, qua trạm thu phí, quay đầu trở lại, xuống cầu rạch chiếc quẹo vào liền. Cách này tốn 2 lần phí
cách khác: xuống cầu SG, rẽ phải vào cầu đen, ôm dạ cầu qua Thảo Điền, đi cặp theo đường xong hành (hơi bụi), đến Giang Văn Minh (gần The Vista) rẽ trái, rẽ phải vào đường 13, đi thẳng đến cuối đường, rẽ trái, rẽ phải vào đường 5, cuối đường rẽ trái ra Đặng Tiến Đông, rẽ phải - đi thẳng đến cuối đường gặp đường Đoàn Hữu Trung rẽ phải, cuối đường rẽ trái là đường 2, chạy 200m (đi ngang phía sau TES) có ngã rẽ tay phải để ra lại gầm cầu Rạch Chiếc, rẽ phải tiếp để ra XLHN chạy cặp lề phải là gặp TES liền. Cách này rất phức tạp vì chạy khu bàn cờ phía sau TES
Nếu bác đi bảo dưỡng thì trong tp có rất nhiều chỗ mà.
Thân ái

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Qua cầu rạch chiếc chưa bác?
từ cầu SG đi ra thì chưa qua cầu RC nhưng nằm bên tay trái, bác phải qua cầu, quay đầu, qua cầu lần nữa, cập tay phải rẽ liền
em thấy bác nên đi Toy ĐSG ở Phan Văn Trị dễ hơn (bên đó cũng toy Đong SG)

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Sao bác Chánh không làm đường quay đầu dưới cầu Rạch Chiếc nhỉ.

Hạng D
27/6/10
1.547
2.326
113
37
Bác đến Toyota đông SG:
cách đi dễ nhất: xuống cầu SG đi thẳng, qua trạm thu phí, quay đầu trở lại, xuống cầu rạch chiếc quẹo vào liền. Cách này tốn 2 lần phí
cách khác: xuống cầu SG, rẽ phải vào cầu đen, ôm dạ cầu qua Thảo Điền, đi cặp theo đường xong hành (hơi bụi), đến Giang Văn Minh (gần The Vista) rẽ trái, rẽ phải vào đường 13, đi thẳng đến cuối đường, rẽ trái, rẽ phải vào đường 5, cuối đường rẽ trái ra Đặng Tiến Đông, rẽ phải - đi thẳng đến cuối đường gặp đường Đoàn Hữu Trung rẽ phải, cuối đường rẽ trái là đường 2, chạy 200m (đi ngang phía sau TES) có ngã rẽ tay phải để ra lại gầm cầu Rạch Chiếc, rẽ phải tiếp để ra XLHN chạy cặp lề phải là gặp TES liền. Cách này rất phức tạp vì chạy khu bàn cờ phía sau TES
Nếu bác đi bảo dưỡng thì trong tp có rất nhiều chỗ mà.
Thân ái
Cảm ơn bác, thà tốn 2 lần phí còn hơn chạy lung tung, bị XXX túm hay lạc thì còn khổ hơn.
Em chọn phương án 1 là phương án cuối cùng của em !
Bravo