hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Em chở gia đình đi CN vừa rồi. Khá thất vọng vì mong chờ một công viên có cảnh quan đẹp, có thể ngắm cảnh, thư giản, xe cá, ... nhưng phần công viên thì có đẹp nhưng bé tí, lại không cho đi lên cỏ, không lại gần thác nước, không có ghế đá nghỉ chân, ... chỉ có vài cậy tùng và cá koi là lạ. Xem xong, khoảng 10-15 phút, thì không biết làm gì hơn, chưa kể mùi phân bò của mấy cánh đồng kế bên bay qua nồng đến mức nghẹt mũi luôn. Không hẹn trở lại!

Tập Lái
27/9/04
40
4
8
50
TOPTEN nói:
Nóng lắm các bác ơi, k nên đưa F1 lên, toàn mấy cục đá nhân tạo.
Chiều đưa F1 qua Đồng Văn Cống ,vừa qua cầu quẹo phải vào khu đất biệt thự sát sông, hàng trăm người thả diều mát mẻ và vui hơn nhiều.
Rồi người mẫu già trẻ teen đi chụp hình đủ cả , F1 ngắm diều, F1's Father ngắm dú.:)
Cầu nào bác? phú mỹ hả

Hạng B2
5/12/12
239
22
18
TPHCM
TOPTEN nói:
Chiều đưa F1 qua Đồng Văn Cống ,vừa qua cầu quẹo phải vào khu đất biệt thự sát sông, hàng trăm người thả diều mát mẻ và vui hơn nhiều.
Rồi người mẫu già trẻ teen đi chụp hình đủ cả , F1 ngắm diều, F1's Father ngắm dú.:)

Hạng D
21/4/10
3.121
36.135
113
HCM city
hmq nói:
Em chở gia đình đi CN vừa rồi. Khá thất vọng vì mong chờ một công viên có cảnh quan đẹp, có thể ngắm cảnh, thư giản, xe cá, ... nhưng phần công viên thì có đẹp nhưng bé tí, lại không cho đi lên cỏ, không lại gần thác nước, không có ghế đá nghỉ chân, ... chỉ có vài cậy tùng và cá koi là lạ. Xem xong, khoảng 10-15 phút, thì không biết làm gì hơn, chưa kể mùi phân bò của mấy cánh đồng kế bên bay qua nồng đến mức nghẹt mũi luôn. Không hẹn trở lại!

Hóc Môn mà cũng nhiều phân bò vậy sao bác?

Hạng C
16/4/12
988
50.268
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
maicn nói:
TOPTEN nói:
Cầu nào bác? phú mỹ hả

Các bác đi theo sơ đồ, mũi tên xanh là cầu, vừa xuống dốc cầu quẹo phải liền, chỗ vòng tròn xanh là chỗ em nói
Rất nhiều diều và rất nhiều gái đẹp đến chụp hình(Thứ 7 và CN từ 4- 6 giờ)

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
TOPTEN nói:
maicn nói:
TOPTEN nói:
Rồi người mẫu già trẻ teen đi chụp hình đủ cả  , F1 ngắm diều, F1's Father ngắm dú.:)
Cầu nào bác? phú mỹ hả

Các bác đi theo sơ đồ, mũi tên xanh là cầu, vừa xuống dốc cầu quẹo phải liền, chỗ vòng tròn xanh là chỗ em nói
Rất nhiều diều và rất nhiều gái đẹp đến chụp hình(Thứ 7 và CN từ 4- 6 giờ)

Nhiều gái đẹp quá cũng nguy hiểm Bác ơi, lo ngắm gái mà quên F1 chơi gần sông là nguy to

Hạng D
30/3/11
2.460
11
38
41
Liembk nói:
hmq nói:

Hóc Môn mà cũng nhiều phân bò vậy sao bác?
Nó tưới rau bằng phân đó bác Liêmbk,ông Chánh chủ công viên cũng đang đau đầu vụ này.

Hạng B2
7/4/07
199
8
18
saigon
từ đường Trần văn Mười, các Bác rẽ vào ngã 3 tên đường XTT6 (xuân thới thượng 6).
Chỉ đi một lần cho biết.

Hạng B1
11/10/13
94
49
18
HCM
saigonfr nói:
từ đường Trần văn Mười, các Bác rẽ vào ngã 3 tên đường XTT6 (xuân thới thượng 6).
Chỉ đi một lần cho biết.
Gần nhà mình nè. hi