CR
Hạng C
14/11/11
564
248
43
Bạc Liêu
Các bác cho hỏi, em coi Google map thì thấy hướng dẫn qua đường khác rồi mới lên cầu Khánh Hội, còn chạy thực tế thì hok thấy bảng chỉ dẫn, e từ Hàm Nghi quẹo P lên cầu (quẹo lên luôn mà hồi hộp :), hok biết có bị vi phạm cản trở lưu thông Tôn Đức Thắng quẹo P qua Võ V Kiệt ko?

Hạng B2
31/5/13
325
84
28
Vietnam
Bác xem có biển cấm quẹo không? Em nhớ là có biển cấm quẹo trái ra TĐT, quẹo phải chạy dưới chân cầu ngược lại TĐT.
Lúc trước em cũng quẹo P lên cầu KH.

Hạng D
15/12/06
1.211
5.237
133
39
Em đi làm về, rẻ phải hàng ngày mà bác..có bị làm sao đâu...vô tư đi bác...
Chỉ có từ cầu khánh hội đổ dốc về Q1, bác muốn quay đầu vào VVK thì nên ra giữa đường mà quẹo. Nếu bác quẹo ngay sau dãi phân cách cứng thì dễ bị XXX tóm lắm..em thấy hoài...vì cán vào vạch liền được vẽ thêm sau dãi phân cách cứng, hoặc quay trên làn người đi bộ....

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
nobitta nói:
Em đi làm về, rẻ phải hàng ngày mà bác..có bị làm sao đâu...vô tư đi bác...
Chỉ có từ cầu khánh hội đổ dốc về Q1, bác muốn quay đầu vào VVK thì nên ra giữa đường mà quẹo. Nếu bác quẹo ngay sau dãi phân cách cứng thì dễ bị XXX tóm lắm..em thấy hoài...vì cán vào vạch liền được vẽ thêm sau dãi phân cách cứng, hoặc quay trên làn người đi bộ....
Em ngán quay đầu chổ này ra VVK, gặp ngay giờ cao điểm xe đông như quân Nguyên. Mà lỡ cán vạch là có 2 anh mô tô canh lụm liền:D, thôi thì qua Nguyễn Huệ rồi làm 1 vòng ra VVK cho nó lành

Hạng C
16/4/12
988
50.268
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Cho quẹo nhưng hình như phải trong lane xe hơi , còn nếu xe hơi trong lane hỗn hợp ( đi chung gắn máy) có bảng cấm quẹo.
Lâu rồi em ko cập nhật chỗ này. Bác nào xem chắc lại giùm.

Tập Lái
2/7/12
42
5
8
Quẹo lên cầu đc nhưng đoạn này hơi rối nên cẩn thận ngó nhìu hướng. Vừa rùi e cũng hốt 1 e nhẹ ở đây, hên là nhẹ thôi

Hạng C
10/9/12
612
712
123
E quẹo hàng ngày, không có biển cấm thì mình cứ theo chỉ dẫn mà đi thôi.

Hạng B2
22/6/13
376
248
43
Tp.HCM
Quẹo vô tư bác ơi nhưng xe máy chạy từ TĐT chạy thẳng vào VVK tốc độ nhanh nên bác cẩn thận k hốt hàng...