Tập Lái
23/11/12
9
11
3
Đầm dơi, cà mau.
Con tìm nhà xe chạy tuyến HCM => Đầm Dơi CÀ MAU.
Con google mà không có. Có bác nào biết nhà xe nào chạy tuyến này thì chỉ con với ạ.
Cho con xin tên nhà xe & số điện thoại nhà xe với.
Con gia nhập os từ năm 2012 nhưng thấy các bác chém quá nên con ko dám hỏi. Nay cần quá nên hỏi thăm các bác nhờ chỉ dẫn.
trân trọng cảm ơn các bác oser.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
về đầm dơi nếu cần gấp mình sẽ hỗ trợ xe và tài cho bạn.. bạn đỗ xăng ?? có thể khởi hành vào ngày mai xe camry 1994. 4 chỗ biển số xanh :)

ko thì chỉ còn cách vô bx miền tây về cà mau rồi làm thêm chuyến nữa về đầm dơi thui bạn nữ ơi :3dcuoi:

• Like
Reactions: Duty Free
Tập Lái
23/11/12
9
11
3
Đầm dơi, cà mau.
về đầm dơi nếu cần gấp mình sẽ hỗ trợ xe và tài cho bạn.. bạn đỗ xăng ?? có thể khởi hành vào ngày mai xe camry 1994. 4 chỗ biển số xanh :)

ko thì chỉ còn cách vô bx miền tây về cà mau rồi làm thêm chuyến nữa về đầm dơi thui bạn nữ ơi :3dcuoi:
Con cảm ơn chú. Con hỏi nhà xe để con hốt thuốc gửi về cho Mẹ 2 tuần một lần. Con không dám làm phiền chú, con sợ mấy chú biển xanh lắm ạ. Hôm rồi con chạy xe wave cà tàng, biển xanh quẹo ko xi nhan quẹt con té ngã, rách áo dài của con, rồi còn xuống mắng con, nói con chạy ko coi, dân chúng ở đó thấy vậy ra bênh con, nói xe CA chạy ẩu, ko bik xi nhan, quẹt con gái ko xin lỗi.

Nên giờ con ghét xe biển xanh lắm ạ.

nhưng dù gì con cũng cảm ơn các chú giúp ạ.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Con cảm ơn chú. Con hỏi nhà xe để con hốt thuốc gửi về cho Mẹ 2 tuần một lần. Con không dám làm phiền chú, con sợ mấy chú biển xanh lắm ạ. Hôm rồi con chạy xe wave cà tàng, biển xanh quẹo ko xi nhan quẹt con té ngã, rách áo dài của con, rồi còn xuống mắng con, nói con chạy ko coi, dân chúng ở đó thấy vậy ra bênh con, nói xe CA chạy ẩu, ko bik xi nhan, quẹt con gái ko xin lỗi.

Nên giờ con ghét xe biển xanh lắm ạ.

nhưng dù gì con cũng cảm ơn các chú giúp ạ.
e sn 1992 chị kêu bằng chú .. chắc tổn thọ chết lun qá à.. biển nào cug có người tốt kẻ xấu mà :)

tưởng có việc gi gấp thì để giúp cho hihi