Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
Chẳng là e mói tập tành choi PKL và vừa lum dc em Phantom 2012 . Mọi người tu vấn cho em là nen độ thêm cai gì ( thong thường ) va cho em hỏi muốn mua mot số phu kiện như : nón , trang phục v.v... ở đâu ạ .
Cac pác cho em vài đia chỉ shop uy tính nhà may tèo nghen .
Chan thanh Cám on

LMLS

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
Unibross nói:
Bác LH Tuanken có áo và giày dó
-----------
Hix , shop pác này o gần nhà em cung có ghé qua ròi , chủ yếu la đồ dành cho loai Sport .
Em co ra Shop Khoẻ PHT thì mấy cai nón dep lai ko có size :( .
Các pác cho em hỏi thêm xí :
- Lốp xe cua Phantom 2012 la loai tube type có nghĩa là loai co ruột phải ko ạ ??? Vây xe mói có cần lốp tubeless ko a ? Làm ở đâu nhỉ .
- Xe em bât công tắc là cháy đèn suốt , nghe nói ko nên chế lai vì sẽ hư bình ???? Nếu lam công tác đèn thì o đâu ạ .
Thks

LMLS

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/5/07
678
35.604
93
HCM
LuuManh_LichSu nói:
Unibross nói:
-----------
Hix , shop pác này o gần nhà em cung có ghé qua ròi , chủ yếu la đồ dành cho loai Sport .
- Lốp xe cua Phantom 2012 la loai tube type có nghĩa là loai co ruột phải ko ạ ??? Vây xe mói có cần lốp tubeless ko a ? Làm ở đâu nhỉ .
- Xe em bât công tắc là cháy đèn suốt , nghe nói ko nên chế lai vì sẽ hư bình ???? Nếu lam công tác đèn thì o đâu ạ .
Thks

LMLS
Đồ chuyên dành cho touring thì ở SG đâu có thấy shop nào có đâu,đi lòng vòng thích cái nào thì mua cái đó,còn kg lên mạng xem rồi order về.
Xe Motor hàng US và Can thì bật công tắc là sáng đèn suốt,quên tắt là hết bình,nhưng kg nên chế switch sẽ tèo cái bình ngay,cứ để vậy chạy,stop thì nhớ tắt công tắc rút chìa khoá bỏ túi là ok.
Cái vụ làm vỏ Tubeless ông Uni ổng rành lắm đó hồi xưa ổng chạy Shadow mà.

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
hugolina nói:
LuuManh_LichSu nói:
Unibross nói:
-----------
Thks

LMLS
Đồ chuyên dành cho touring thì ở SG đâu có thấy shop nào có đâu,đi lòng vòng thích cái nào thì mua cái đó,còn kg lên mạng xem rồi order về.
Xe Motor hàng US và Can thì bật công tắc là sáng đèn suốt,quên tắt là hết bình,nhưng kg nên chế switch sẽ tèo cái bình ngay,cứ để vậy chạy,stop thì nhớ tắt công tắc rút chìa khoá bỏ túi là ok.
Cái vụ làm vỏ Tubeless ông Uni ổng rành lắm đó hồi xưa ổng chạy Shadow mà.

Unibross nói:
Alo cho mình chỉ chỗ làm lun

Thks 2 pac , ti nua em A nô cho pac Uni bót :D

LMLS

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Xe moto ko nên tắt đèn bác ơi. Khi di chuyển theo đoàn mình nhìn kính hậy thấy còn xe sáng đèn là biết ae đang ở sau, tắt đèn có khi tưởng qua hết rồi là dọt trước à. Thứ 2, tắt đèn là tèo cục sạc. Ko nên làm công tắc off. Thứ 3, bánh căm thì võ có ruột giờ muốn làm ko ruột thì thay 2 cái võ, đem ra chổ Bình ký con làm, ko thì alo uni hắn làm rồi. Phantom mà độ thì chắc chỉ có cái pô thôi, haha.
Mủ nón áo da thì chọn trên mạng rồi order, còn muốn có sẳn thì ra cafe xem muốn cái nào ae chỉ cho. Nói chung cũng phải mua rồi đổi vài lần mới hài lòng được.

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48
ngoinhaxanh nói:
Xe moto ko nên tắt đèn bác ơi. Khi di chuyển theo đoàn mình nhìn kính hậy thấy còn xe sáng đèn là biết ae đang ở sau, tắt đèn có khi tưởng qua hết rồi là dọt trước à. Thứ 2, tắt đèn là tèo cục sạc. Ko nên làm công tắc off. Thứ 3, bánh căm thì võ có ruột giờ muốn làm ko ruột thì thay 2 cái võ, đem ra chổ Bình ký con làm, ko thì alo uni hắn làm rồi. Phantom mà độ thì chắc chỉ có cái pô thôi, haha.
Mủ nón áo da thì chọn trên mạng rồi order, còn muốn có sẳn thì ra cafe xem muốn cái nào ae chỉ cho. Nói chung cũng phải mua rồi đổi vài lần mới hài lòng được.

Lòi khuyên của pác em ghi nhận , vây la để đèn cho sáng . Thường các pác mua tren mang la site nào nhỉ . Cho em vai sai site tham khao vói .

Gia Các Dự nói:
bac tim thử o đây xem: www.xemotor.com
Chổ này la Tuan hưng phai ko pác , em cùng ghé ròi ma ko ung ý lám .

E muốn mua cai gác chân shadow Phantom như này
mà o đó ko có .

Sẵn cho em hỏi mấy tiêm sua chữa xe cho dòng PKL ơ đâu tốt va uy tính ạ , đề phòng truong hop xe có truc trặc gì e biết đường lần , đi lung tung ko biết chổ thì phiền lám .
Chúc cac pác mot ngay vui ve va thành công

Thks All

LMLS

Hạng D
1/2/07
2.248
33
48
39
OS NAKED TEAM - KDC ROCKET
Lien he Moto Dangkhoa d/c cho Caythi Q.GV cell: 0903 918178 chuyen dat hang cruiser!hoi xua chay shadow spirit e mua ở day!
Website :Khoa-Motovation.com thi phai -->co gi cu len tham khao