3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Cháo các Bác.
Mai Em có một buổi họp ở gần Thủy điện Thác Mơ - Thị trấn Phước Long tỉnh Bình Phước
Các Bác rành đường - xin chỉ giúp cho Em nhé.
Em xuất phát từ Thanh Đa - Bình Thạnh
Cám ơn các Bác đã cho lời khuyên

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Bác cứ hướng QL13 về Bình Dương đế ngã tư Sở Sao rẽ phải thẳng tiến tới Phước Long, từ đây đến thủy Điện Thác Mơ khoảng 3km.
P/S: Xung quanh thủy điện thác Mơ toàn là rẩy vườn không, bác họp ở đâu nhỉ?

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Dạ cám ơn Bác.Rm họp ở thị trấn Phước Long vì có một dự án sinh thái ở đấy Bác ợ
Thế đường đi có nhiều xxx núp không Bác???

Hạng C
11/9/10
555
263
63
Hi bạn,

Núi Bà Rá, thác mơ, thuộc huyện Phước Long, tỉnh Bình Phước cách thành phố Hồ Chí Minh 180 km.
Bạn đi Quốc lộ 13 qua cầu Bình Triệu đi thẳng Đại lộ Bình Dương, đến ngã tư Sở Sao quẹo phải đi thẳng đến ngã tư Đồng Xoài (thị xã Đồng Xoài), đi theo tỉnh lộ 741 là đến chân núi Bà Rá - thác mơ.
Bạn nhớ đi đúng tốc độ cho phép, gần cuối năm rồi nên ở đâu cũng phải phấn đấu vượt chỉ tiêu.

Chúc bạn có chuyến đi vui và an toàn.

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Cứ đúng tốt độ mà đi bác ạ! Nói chung XXX cũng hiền. Dự án sinh thái có liên quan gì đến Công ty ML không? ML chuyên về nông sản và du lịch sinh thái tại BP.

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Cám ơn các Bác.Vậy là cũng đi mất 4g,nếu vậy thì Em phải phi đi từ 3g sáng mới kịp họp rồi
Em không biết là của ai (nhưng theo như tài liệu thì hình như của Hồng Kông )vì hiện nay Em mới chỉ biết nó thông qua một cty chuyên quản lý quỹ đầu tư.Họ mời đi để tham gia phản biện,nếu tốt thì họ sẽ tham gia đầu tư và bên Em sẽ chịu trách nhiệm về quản lý về hạ tầng kỹ thuật.

Hạng D
9/1/06
2.596
11.522
113
HCM
sáng mai 4am em đi câu cá ở Thác Mơ, bác đi đến Tx. Đồng Xoài. Nếu thi theo đg QL14 thì khi đến bùng binh ở TX. Đồng Xoài, bác đi thẳng khoảng 50Km nữa là đến Phước Long. Nếu có những ngả 3 lớn thì bác nên theo hướng đường bên phải mà rẻ.

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Em nghe nói cá ở Thác Mơ to lắm mà thú rừng thì gần hết rồi.
Cách nay vài năm mấy thằng rủ nhau lên đó săn mà Em bận không đi.Hên quá,bọn nó bắn nhầm nhau tí chết.
Chiến tích còn lại là vài viên hoa cải vẫn còn đi du lịch trong bắp tay,lấy ra không được vì bi nó trốn giỏi hơn bác sĩ

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Nếu hạ tầng kỹ thuật của dự án có liên quan đến điện đóm thì gọi em nhé! Số ĐT của em nằm trong danh sách hội Mazda đó!

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
Chắc đương sự tới nơi rùi

Đồng Xoài có cái Nhà khách của UBND tỉnh hay Đảng ủy gì đó nằm chỗ kín đáo, 3 lầu khá đẹp, bề thế + sân tennis + hồ bơi, mặt bằng rộng chừng 1/2 Công viên Tao đàn Q1.

Còn ngay trung tâm Phước long có cái hồ gì quên tên điêu tiềt nước + cảnh quan Du lịch, bự bằng 2/3 hồ Xuân Hương Dalat.

Đường ống áp lực Thủy điện Thác mơ chui ngang dưới lòng đường (đường đi Vườn Quốc Gia Bù Gia Mập) cấm quay phim chụp hình - chứ đâu có sô hàng công khai như mấy cái ống Đa Nhim đèo Ngoạn  Mục