Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
7/2/12
311
98
28
49
Chào các bác ,
E dự định book ks saigon dalat trong thang 6 , bác nào ở qua rồi cho e vài comments , view ? Tầng mấy thì goôd hay ....
Tks các bác

Hạng B2
28/7/13
309
381
63
Em ở KS này rồi, lần gần nhất cách đây 1 năm, nói chung là chấp nhận được. Phòng ốc bãi đậu xe rộng rãi, chất lượng dịch vụ và thái độ nhân viên tương đối tốt. Điểm không hài lòng nhất ở đây là hay có hội nghị tiệc tùng (em ở 2 lần đều có, và nhiều người quen cũng nói vậy) nên hơi ồn ào và ăn sáng hơi chán.

Nếu em nhớ không lầm thì KS này có 4-5 tầng thôi, view cũng đẹp, càng lên cao phòng càng đắt :) Tóm lại là nếu ai đi dạng gia đình và không quá cầu kỳ thì có thể chọn chỗ này.

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Ks này ăn sáng không ổn bác ạ, em thấy view cũng không đẹp. Phòng ốc thì rất tốt, tuy nhiên không thuận tiện cho việc đi dạo phố. Em mới dẫn gia đình đi hôm sau Tết, ở 1 đem thì bà cả bắt dọn qua Ngọc Lan, Em nghĩ bác nên chọn Ngọc Lan là hợp lý nhất.

Hạng B2
3/4/07
130
100
43
38
Em mới đi hồi tháng 5 có nhận xét như vầy: Phòng đẹp view đẹp.Khuya thấy sương mù rất đẹp.
- Ăn sáng không ngon
- Hồ bơi ok,nhưng khi có tiệc tối thì không cho bơi từ chiều.Nếu ỏ tầng thấp thì ồn
- chỗ đậu xe rộng rãi.

Hạng B2
7/11/12
111
32
28
Em ở KS này rồi, lần gần nhất cách đây 1 năm, nói chung là chấp nhận được. Phòng ốc bãi đậu xe rộng rãi, chất lượng dịch vụ và thái độ nhân viên tương đối tốt. Điểm không hài lòng nhất ở đây là hay có hội nghị tiệc tùng (em ở 2 lần đều có, và nhiều người quen cũng nói vậy) nên hơi ồn ào và ăn sáng hơi chán.

Nếu em nhớ không lầm thì KS này có 4-5 tầng thôi, view cũng đẹp, càng lên cao phòng càng đắt :) Tóm lại là nếu ai đi dạng gia đình và không quá cầu kỳ thì có thể chọn chỗ này.
Em thì oải mấy cái khách sạn có nhà hàng tiệc cưới.
SG - Ninh Chữ cũng vậy. Có đám cưới là um xùm chịu hổng nổi.

Hạng C
27/7/10
634
118
43
Tôi mới ở đầu tháng 6/14.
Ưu điểm :Bãi đậu xe rộng rãi.Nhân viên lịch sự,lễ phép.Phòng ốc yên tĩnh,tiện nghi.Có hồ bơi trong nhà,nước đủ ấm.Buổi chiều mùa này Đà Lạt hay mưa không đi chơi được có thể cho các cháu xuống hồ bơi cũng tốt nhưng hơi bị ức chế vì vào những ngày lễ hoặc có đám tiệc thì không được bơi.Có nhiều tiệm ăn ngon chung quanh.Có phòng thông nhau cho gia đình.
Khuyết điểm:Ăn sáng hơi tệ.Rất ít món.Các món ăn thường bị lập lại.Hơi xa chợ nhưng có xe thì cũng không đến nỗi .
Tiêu chuẩn 4 sao.Theo nhận xét cá nhân thì tốt hơn các ks đồng cấp Best Westers ,gold 3, Vietsopetro.

Status
Không mở trả lời sau này.