Tập Lái
31/5/07
47
2
8
Chào các bác, cuối tuần này em có cái đám cưới ở gần thác Giang Điền. Em tính đi theo lộ trình SG - ngã 4 Vũng Tàu - Đường tránh Tp Biên Hòa - thác Giang Điền. Lượt đi thì ko có gì để nói, lượt về thì em nghe nói ở dưới chân cầu vượt ngã 4 Vũng Tàu xxx hay canh bắt lỗi đèn. Các bác có thể nói rõ dùm em lỗi này là lỗi gì ko? Cám ơn các bác

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
khi về cứ nhìn đèn xanh là đi các hướng bác ơi.. khác với chiều từ biên hòa đi vũng tàu là phải dừng chờ ngay dưới gầm cầu rồi nhìn đèn đối diện vs tài mới được đi thẳng qua ql51, chiều v.tàu về Sài gòn hoặc Sài Gòn vũng tàu thì vô tư

• Like
Reactions: titanvn05
Tập Lái
31/5/07
47
2
8
khi về cứ nhìn đèn xanh là đi các hướng bác ơi.. khác với chiều từ biên hòa đi vũng tàu là phải dừng chờ ngay dưới gầm cầu rồi nhìn đèn đối diện vs tài mới được đi thẳng qua ql51, chiều v.tàu về Sài gòn hoặc Sài Gòn vũng tàu thì vô tư
Cám ơn bác

Hạng B1
8/6/11
76
59
18
Vũng Tàu
Ngay khu để xe của siêu thị có 1 anh ngồi quay phim vượt đèn đỏ nữa đó bác. Nếu không để ý kỹ đèn, hoặc bị che tầm nhìn hoặc cố tình ráng ké theo dòng xe sẽ bị vịn.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng B2
27/12/13
205
31
28
Trước đây có một thread bàn về vấn đề nay rồi , bác chú ý đi vào khoảng cột thứ hai ( có bảng mũi tên)