Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Hộp số Ford Ranger

Hạng B2
31/7/07
121
343
83
Chào các bác !!
Vừa rồi e vừa đi đặt cọc chú FR, e định lấy XLS AT, xe mẫu thì kg có để xem phải qua kho để xem, xe ở kho thì lock lại hết, trong kho hơi tối nên xem kg rõ lắm là AT có chế độ số +/- hay kg? e hỏi chú sale bẩu là kg. thất vọng vì AT mà kg có +/- nên em cọc XL. giờ mới xem lại topic của một bác bán xe lại có +/- , đau đầu thật. e vừa gọi chú sale vẫn cứ bẩu là kg nhưng để ktra lại. e nhờ mấy bác khai sáng giúp e ạ. còn vài ngày nữa là e lấy xe rồi, nếu đúng có chế độ +/- thì e thay đổi giờ cuối ợ

Tks mấy bác !!

Hạng F
8/8/06
6.454
20.789
113
40
Ford Ranger AT hộp số tự động 6 cấp, có tính năng chế độ Sport +/- nhé bác

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM
Bán hàng mà ctéo biết sp mình bán có gì ....chắc mới nhập môn :3dmong:, em toàn chạy chế độ +/-, cảm giác đỡ tốn xăng hơn

Hạng B2
31/7/07
121
343
83
Tkanks all !! tình hình là e đã lấy XL rồi ạ, mà sao bản này lại kg có cái đèn trần và khay để kính mát ngay tấm che nắng. đi đêm muốn tìm gì cũng kg được. Option này gắn thêm được kg ợ ?? có bác nào trên OS này độ kg? bắn tin e phát

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Bán hàng mà ctéo biết sp mình bán có gì ....chắc mới nhập môn :3dmong:, em toàn chạy chế độ +/-, cảm giác đỡ tốn xăng hơn
xe dầu mà bác chạy tất nhiên là đỡ tốn xăng rồi thậm chí ko tốn giọt xăng nào hehe