Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
F1 còn chặng này nữa đến kỳ nghỉ giữa mùa 1 tháng.

Hungarian GP (27/7/2014)

Hạng C
4/2/10
799
1.451
93
Chắc chặng này cũng không nằm ngoài dự đoán, Mer vô đối, phần còn lại chỉ có William thấy có vẻ đang trổi dậy để cạnh tranh với Mer, nhưng theo em nghĩ trình của Bottas và Massa chưa thể bằng Ham và Ros.

Hạng C
10/9/11
641
115
43
Q9 Tp HCM
Chắc chặng này cũng không nằm ngoài dự đoán, Mer vô đối, phần còn lại chỉ có William thấy có vẻ đang trổi dậy để cạnh tranh với Mer, nhưng theo em nghĩ trình của Bottas và Massa chưa thể bằng Ham và Ros.
[Hai con xe của Mer thật vô đối, cu Ham từ 20 lên 3, tý nữa là 2 nếu lốp khỏe một tý. Mình mà là trùm FIA, mình trao giải vô địch sớm cho team Mer (còn giải cá nhân thì cho hai bạn Ros, Ham bắt thăm hên xui :D) rồi cho Mer nghỉ ngơi để phần còn lại đua với nhau coi vui hơn. Mer đua chỉ tổ tốn xăng, tốn lốp và làm mất cả sự hay ho khi ráng chờ xem ông nào thắng.
Mà á, với RBR, mình bắt đầu khoái cu Rỉ-cặc..., chạy coi sướng hơn cu Vét-teo]

Em cùng ý kiến với bác này, cho 2 con Mer nghĩ(trao giải cho họ) để phần còn lại đua thấy hấp dẫn hơn....

Hạng C
5/11/10
820
760
93
chặng này Williams chưa chắc đã mạnh hơn RBR & FER, Williams chỉ mạnh ở những đường đua "đói" power, chặng này cần chiếc xe nhanh ở những khúc cua low speed, như MERC năm ngoái vậy, ngoài ra cũng phù hợp với những tay đua có raw pace tốt và vào cua "mượt" như HAM, không có gì ngạc nhiên nếu HAM on top cả 3 FP, và pole ( trừ khi xe pháo lại sụt sịt, e bắt đầu nghi ngờ nhà MERC có thể chơi ko đẹp với ku HAM ) e dự FER có thể gây bất ngờ, với các đội còn lại trừ MERC !:3danbanh:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: magic01 and HOA MAI
Hạng C
5/11/10
820
760
93
Ham car firre!!!, không ngờ!
Bác Fanocar lại có cơ sở cho nhận đinh của mình.

nói Merc chơi ko đẹp với ku Ham theo kiểu cố tình phá đám thì ko thể nào, vì như vậy là tự bắn vào chân mình, nhưng, đại loại kiểu như support không tốt bằng với ku Ros, hay, phát triển chiếc xe theo drive style của ku Ros thì ......biết đâu đấy !

nhà Merc dạo này có vẻ mải mê phát triển chiếc xe để duy trì thế độc tôn của mình mà lơ là đến việc cải thiện độ tin cậy của chiếc xe nhỉ ! :3dgian:

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
wet race. cơ hội để soán ngôi ...