Thắng sau santafe chỉ cháy bên ngoài không cháy ở trong, nên em quyết định cho 2 em sáng luôn cùng lúc...BMW, MER..em cũng thấy sáng có 1 đèn ngoài không sáng đèn trong
Hyundai thanh phúc hỗ trợ kỹ thuật on phone......thắc mắc về xe hyundai alo em nhé !!!

Hyundai thanh phúc hỗ trợ kỹ thuật on phone......thắc mắc về xe hyundai alo em nhé !!!

còn một vài tính năng nho nhỏ nữa em sẽ up lên sau...giao lưu thân thiện luôn nè

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/10/09
301
3
18
54
TP.HCM
Re:Một vài tiện ích cho Hyundai santafe

Vụ này chưa biết thật...

Hạng B1
31/1/13
80
14
18

Chào anh,
Tình hình là em chuẩn bị múc con satafe 2013, anh cho em hỏi, cái màn hinh trên cái taplo của con này là màn gì vậy ạh? em muốn màn hinh dvd thì minh có cần phải thay thế ko? màn hình DVD bên anh cung cấp có touch được ko ạ,
mong anh giúp em với ạh.
Châu.

Hạng B2
11/3/11
114
13
18

accessories thanhphuc nói:
hình như santafe không thích tính năng này cho lắm và honda civic cũng cháy 1 bóng khi thắng bên ngoài không cháy đèn bên trong....lên cho bác nào có sự so sanh tham khảo luôn nè
đời 2010 -12 thì đèn stop chỉ sáng 2 bóng phía ngoài, mặc dù các bóng phía trong đều có 2 tim (chắc nhà sản xuất thiết kế tiết kiệm điện
), trong khi các đời trước thì stop sáng cả 4 bóng.

Safedriving nói:
accessories thanhphuc nói:
hình như santafe không thích tính năng này cho lắm và honda civic cũng cháy 1 bóng khi thắng bên ngoài không cháy đèn bên trong....lên cho bác nào có sự so sanh tham khảo luôn nè
đời 2010 -12 thì đèn stop chỉ sáng 2 bóng phía ngoài, mặc dù các bóng phía trong đều có 2 tim (chắc nhà sản xuất thiết kế tiết kiệm điện
), trong khi các đời trước thì stop sáng cả 4 bóng.
bác chính xác luôn bác là người yêu khoa học luôn nè.....có jack ra tới bóng đèn nhưng đèn không có tim mới đau đầu....nhưng em đã làm được nó rời.....và nhiều tính năng khác nữa sẽ phục vụ hội nhà mình luôn nè

Hạng B2
26/7/10
373
132
43
50
TPHCM

Anh cần miếng inox gắn ở cốp sau của Santa Fe 2011 để kéo hành lý không bị trầy sơn (loại có dập gân giống Mer GLK), bên Thảo có hàng này k?

huynie nói:
Anh cần miếng inox gắn ở cốp sau của Santa Fe 2011 để kéo hành lý không bị trầy sơn (loại có dập gân giống Mer GLK), bên Thảo có hàng này k?
anh huy ra inox kêu nó cắt rồi dán vào thôi anh dễ lắm mà em đã làm rồi...chứ zin kên korea cũng không có anh à chỉ có cao su thôi anh huy