Tập Lái
30/3/11
17
7
3
tdkhoa.net
Nhân dịp chạy được tròn 1000 km và ủng hộ phong trào khoe, ^^.
Một số hình ảnh xấu xí của của vợ 2, mạn phép up lên để anh em ý kiến.
Làm 1 vòng bên ngoài.
INNOVA E 2014, nhân dịp tròn 1k nhờ các bác góp ý

Em chỉ mới có làm kiếng gập điện theo remote và lắp 2 cái cái màn hình ốp gối đầu chỗ bác khactrung.
Còn DVD, camera de, vietmap thì lúc lấy xe dại dột nghe lời sale dụ làm trong hãng lun (giờ mới thấy hối hận T_T).

Ngoài ra các trang thiết bị như baga mui, đuôi cá, ốp các bóng đèn, tay nắm, đèn sương mù, chắn bùn, che mưa thì lúc mua xe được hãng tặng.
Ghế thì ghế nỉ, em muốn làm ghế da mà xe còn mới quá, thấy uổng uổng sao đó, mấy bác góp ý dùm có nên bọc ghế không? Em cũng muốn làm lại nội thấp dạng như ốp gỗ, bọc da các chi tiết,... Bác nào biết chỗ nào làm OK thì tư vấn giúp. Cảm ơn rất nhiều.

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Ghế nỉ mà gắn màn hình gối kô hợp bác ah , em như bác kô gắn màn hình lấy tiền làm ghế da .

• Like
Reactions: khoatd21
Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Nghe bác nói nhìn lại thì đúng thiệt ^^.
Bác thấy mình nên thay ghế da luôn không?
Chắc chắc phải thay rồi , xe em vừa mua ở hãng xong qua hôm sau em ra bác Vũ và bác Tám liền . Mùi ghế nỉ nó hôi quá , và đặc biệt nếu bác đang đổ mồ hôi ướt áo sau lưng lên xe ngồi dựa vào thì in nguyên cái lưng vô ghế nỉ .....ướt nhẹp .

• Like
Hạng B2
31/5/12
207
540
93
Chào bác @khoatd21 & Azinomoto: mình lại thích ghế nỉ. Nếu được, bác để lại cho mình, giá cả thế nào bác PM hoặc alo 0904221589 nhé. Thân

• Like