Status
Không mở trả lời sau này.
19/2/08
2.384
515
113
53
Trước em có mua 3 nền tại khu dân cư Tam Phước. nay không biết số phận nó về đâu, có bác nào cùng cảnh ngộ vào chia sẽ thông tin. không biết có lấy lại được tiền không hay là tiền tan theo may khói, tội đồ của em là rũ rê bạn bè mua cũng nhiều...hic tính ra nhóm của em cũng hơn 15 nền rồi.
Vừa rồi có nghe nói có CĐT mới vào or là trả lại tiền or là tiếp tục đầu tư, em Google quá trời mà không có thông tin gì cả.
Vậy bác nào cùng cảnh ngộ vào đây cùng tìm hiểu xem có vớt được xíu nào không nhé!

Tập Lái
21/10/11
1
0
3
Hiện tại thì em cũng giống anh, quăng tiền vô đó giờ ngồi chờ hoài, nghe đâu đưa hồ sơ sang viện kiểm soát hôm tháng 5 nhưng chưa biết bao giờ mới đưa ra xử nữa. Anh có thông tin gì mới không?

19/2/08
2.384
515
113
53
Vừa gọi ra cho nó được cái thông tin không chính thức đó là tiếp tục dự án do máy người hùn vào làm, hình như văn phòng cũng đã có đâu bên Q7 nhưng chưa thông báo, hi vọng nó tiếp tục làm.

Tập Lái
19/10/11
26
1
3
48
trang.vn
hồi trước đóng tiền cho Hoàng Linh đợt kế tiếp mà nó chưa chuyển cho SG cây cảnh, giờ đi đòi nó cũng kêu không còn tiền trả.

19/2/08
2.384
515
113
53
TRANGTSC nói:
hồi trước đóng tiền cho Hoàng Linh đợt kế tiếp mà nó chưa chuyển cho SG cây cảnh, giờ đi đòi nó cũng kêu không còn tiền trả.
EM cũng đóng qua Hoàng Linh, Hôm bữa HL nó có kêu lên cấn cho em cái dự án mới của nó ở đâu đó Bình Dương :D -> em từ chối.
KDC Tam Phước Long Thành này sắp có tin dzui rồi đó bác ráng đợi thêm đường nào cũng gần như mất rồi ko có cách gỡ.

Tập Lái
21/10/11
1
0
3
Đang có tin là ông phó tổng sẽ lên thay và tiếp tục dự án trong tháng 12 nhưng chưa chắc chắn vì còn đợi tòa án đồng nai xử vào tháng 11 này, mấy bác có biết khi nào tòa án xử thì thông báo với nhé.

Tập Lái
14/11/11
6
0
0
Lỗi buồn cho tất cả những ai trong hoàn cảnh này..... e cũng không thua kém gì các bác.... tiền để chết đó bao lâu nay, vàng thì tăng càng ngày càng cao..... hết muốn làm ăn gì nữa... quanh ra ...quanh zô toàn là lừa gạt.
Hiện tại tới thời điểm này là Tòa án nhân dân đồng nai đang xét xử Ông tình và Bà sương.... sáng nay 14/11 tòa tiếp tục làm việc. có thể sẽ bóc lịch dài dài.... còn dự án thì chưa có thông tin gì mới. Cầu mong sao cho luật pháp tìm lại công bằng cho cả e và các bác... các bác chịu khó chờ nha.......:D

Tập Lái
21/10/11
1
0
3
Mong bvbvbv cập nhật tình hình xét xử ở tòa án cho anh em không có điều kiện tham dự phiên tòa được biết với nhé. Kiểu này chắc tiền bạc đi sạch sẽ vô cú này rồi, chán thiệt!

Hạng C
17/3/11
501
119
43
Re:KDC Tam Phước Long Thành (Cty Cây Cảnh Sài Gòn) cùng cảnh ngộ vào chia sẽ thông tin nhé

bvbvbv nói:
Lỗi buồn cho tất cả những ai trong hoàn cảnh này..... e cũng không thua kém gì các bác.... tiền để chết đó bao lâu nay, vàng thì tăng càng ngày càng cao..... hết muốn làm ăn gì  nữa... quanh ra ...quanh zô toàn là lừa gạt.
Hiện tại tới thời điểm này là Tòa án nhân dân đồng nai đang xét xử Ông tình và Bà sương.... sáng nay 14/11 tòa tiếp tục làm việc. có thể sẽ bóc lịch dài dài....  còn dự án thì chưa có thông tin gì mới. Cầu mong sao cho  luật pháp  tìm lại công bằng cho cả  e và các bác... các bác chịu khó chờ nha.......:D
Hậu quả của lướt sóng thật là kinh khủng....

19/2/08
2.384
515
113
53
Re:KDC Tam Phước Long Thành (Cty Cây Cảnh Sài Gòn) cùng cảnh ngộ vào chia sẽ thông tin nhé

Tình hình có gì mới bvbvbv update dùm nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.