Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
23/4/12
1
0
0
Re:KDC Tam Phước Long Thành (Cty Cây Cảnh Sài Gòn) cùng cảnh ngộ vào chia sẽ thông tin nhé

Minh cung canh ngo co 3 lo ma vua roi minh nghe nguoi than o Dong Nai noi toa da keu an ba Suong 26nam tu ma ko nghe noi gi ve tra tien lai cho chu dau tu
Ban nao co lien lac duoc voi cong ty do ko>

Tập Lái
2/2/12
4
0
0
Re:KDC Tam Phước Long Thành (Cty Cây Cảnh Sài Gòn) cùng cảnh ngộ vào chia sẽ thông tin nhé

Bác nào có thông tin gì mới thông báo cho anh em với. Mình mua bên Nam Tiến, bên đó cũng nói là đang làm thủ tục này nọ để chủ đầu tư mới làm, nhưng phải xử 2 vợ chồng kia trước đã, mà chờ hoài không thấy thông tin gì hết.​

Tập Lái
29/3/12
21
0
1

hic!!!hóng tin các bác!!!!

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com

gobig nói:
Bác nào có thông tin gì mới thông báo cho anh em với. Mình mua bên Nam Tiến, bên đó cũng nói là đang làm thủ tục này nọ để chủ đầu tư mới làm, nhưng phải xử 2 vợ chồng kia trước đã, mà chờ hoài không thấy thông tin gì hết.​

Chưa có gì mới các bác ơi.Lưu ý các bác thằng Nam Tiến và thằng TN là một nhé !

Tập Lái
21/4/12
3
0
0

thang real nói:
gobig nói:

Thằng TN là ai vậy bác? nói rõ cho em biết được không?

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com

aomongcc nói:
thang real nói:
gobig nói:

Thằng TN là ai vậy bác? nói rõ cho em biết được không?

;)

Là thằng làm cái dự ớn Hanoman đó.

Tập Lái
7/10/11
9
0
0

vậy chắc bác Thắng biết bác Dũng dạy khoa điện tử ĐHBK nhỉ. Nếu bác có số đt bác Dũng cho em xin. Bác Dũng là người quen cũ mất liên lạc lâu rồi.
Nếu được bác PM giùm em. Cảm ơn bác.

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com

saobien nói:
vậy chắc bác Thắng biết bác Dũng dạy khoa điện tử ĐHBK nhỉ. Nếu bác có số đt bác Dũng cho em xin. Bác Dũng là người quen cũ mất liên lạc lâu rồi.
Nếu được bác PM giùm em. Cảm ơn bác.

Từ dạo bác í mượn được tiền bác là mất liên lạc luôn hả?:D
Em đùa tí,em kg biết bác í.Em chỉ biết bác Lân KA thôi.

Tập Lái
2/5/12
8
1
0
Hi các bác,
E cũng mua 3 nền đất của dự án này qua Công ty Nam Tiến. Bây giờ không biết phải làm sao! Cho em hỏi là trong số các bác đồng cảnh ngộ thì có bác nào được Tòa án Đồng Nai hoặc Công an Đồng Nai mời lên làm việc không???
E được biết là 19h tối nay (02/5/2012) họp mặt những người mua đất của dự án tại cổng chính của Sân vận động Thống Nhất (Quận 10) để thông tin tình hình. E định sẽ đi thử xem thế nào.

Status
Không mở trả lời sau này.