Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
Như vậy là bác 12long sẽ từ Nha Trang vào, Streaker đi trước. Chỉ còn xe Taigia và Windarc xuất phát buổi chiều từ SG.
Windarc xem mình hẹn nhau ở Nghĩa trang liệt sỹ hay dưới nhà máy Vedan luôn?
7777 sẽ đi xe với Taigia. Vodka và Ldoto với Windarc.
Về phòng ở:
- Các cặp vợ chồng chắc sẽ ở chung phòng. Còn lại 7 kẻ độc thân.
- Taigia ở riêng một phòng để khỏi ảnh hưởng giấc ngủ của người khác.
- Các bác còn lại xem ai ở chung với ai để Lucy còn liệu đặt phòng.
Ở KS nào anh em phó mặc cho Lucy chọn.

Tập Lái
18/8/09
46
1
6
Vodka nói:
Hix hix, em vote cho đi về trong ngày, mà sao thấy đa số mọi người đều vote cho đi ngày t7, cn hết á :( :( :(

Bác Vodka có đồng ý ở chung 1 phòng với Madagui không ? Nếu bác đồng ý thì nhờ Lucy đặt phòng giúp nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/8/09
230
1
16
Hiện giờ phòng thường ở Mõm Đá Chim đã hết – chỉ còn lọai Deluxe Garden Bulgalow – giá 49nett – có ăn sáng – họ còn 5 phòng.

Còn ở Seaside Hut – Mũi Kê Gà thì còn phòng Deluxe twin pool view – giá 40nett – có ăn sáng – offer 5 phòng, trong đó 1 phòng sẽ kê 3 giường nhưng vẫn tính giá 40USD. Nếu bác taigia ở riêng 1 phòng thì em sẽ book 6 phòng. Em thử sắp xếp thế này nhá:
1. Bác taigia
2. 7777 – Ldoto
3. 12 Long – Nhạc Gia Windarc
4. Vợ chồng Streaker – Sapa
5. Vodka – Lucy Ho
6. Madagui - Windarc
Tình hình trước hết là như thế. Các bác có ý kiến gì thì báo em sớm để em đặt phòng nha. Windarc không được phép giơ tay phát biểu vụ đặt phòng này nhá!
Hay là đang mừng thầm trong bụng đây ta?

Vợ chồng em sẽ xuất phát từ Q7, tiến thẳng Phà Cát Lái nhưng sẽ khởi hành lúc trưa. Bác nào muốn ghép xe thì í ới nhà em nhá! Các bác cho em thời gian cụ thể hẹn gặp ở ngã 3 Nhơn Trạch – QL51 nha. Thx các bác.

Hạng B2
14/8/09
230
1
16
Bác Madagui là nam hay nữ vậy ạh? Nếu là Nam thì phòng y như cũ bác nhé! Còn nếu bác là nữ thì gà nhà em em bắt về chuồng lại ạh.

p/s: không hiểu sao hôm nay em đánh máy trong otosaigon kg được. tòan phải vào word đánh rồi copy qua. Chán chít luôn vậy đó.

Tập Lái
18/8/09
46
1
6
Lucy Ho ơi là Lucy Ho, Madagui là female 100%, ( mình cùng đăng ký trong hội Lady driver mà ) em không hối hận đã xếp phòng như vậy chứ ???

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
Lucy Ho nói:
Bác Madagui là nam hay nữ vậy ạh? Nếu là Nam thì phòng y như cũ bác nhé! Còn nếu bác là nữ thì gà nhà em em bắt về chuồng lại ạh.

p/s: không hiểu sao hôm nay em đánh máy trong otosaigon kg được. tòan phải vào word đánh rồi copy qua. Chán chít luôn vậy đó.

Bác mau mau bắt gà về chuồng đi. Madagui là em gái Taigia

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
Vậy mình hẹn gặp nhau ở trước cổng Vedan lúc 14h đi các bác.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Đoàn chúng ta có 4 xe: taigia, Streaker, 12long, windarc.

Bác 12long sẽ nhập đoàn tại Lagi (do bác ấy lái xe từ Nha Trang vào), gia đình bác Streaker ra Vedan từ sáng sớm sẽ ghép đoàn khi chúng ta đi ngang qua Vedan.

Phương án chuyển người ra điểm tập trung như sau:
1. Đi hướng Xa lộ HN: Bác madagui sẽ nhờ ông xã chở 4so7 ra Suối Tiên nhập đoàn với bác taigia, Vodka & Ldoto có thể đến nhập chung nhóm để đi ra Suối Tiên;
+ Windarc & Lucy Ho, nhạc gia đi theo hướng phà Cát Lái.
+ Đúng 2g các nhóm gặp nhau tại ngã 3: QL51 & Nhơn Trạch;

2. Vodka & 4so7 đi chung với gđ Windarc theo hướng Cát Lái (do thuận đường), hẹn gặp nhau tại đâu đó chân cầu Thủ Thiêm. Ldoto đi cùng bác madagui & ông xã bác ấy ra Suối Tiên rồi đi chung xe với bác taigia. Địa điểm tập trung các nhóm vẫn như trên lúc 2g, sau đó thêm xe Streaker tại Vedan.

Hiện nay có 1 bác chưa xác nhận tham gia là Vodka, bác nhanh chóng phản hồi để Lucy đặt phòng. 4so7 xác nhận ghép phòng với bác Dũng - Ldoto.

Có chương trình gì cho buổi tối tại Resort không mọi người ơi? Hay tuỳ cơ ứng biến?!

Status
Không mở trả lời sau này.