Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Các dòng Acura chỉ có cổng kết nối AUX, chứ ko có đầu USB hay đầu cắm Ipod, Iphone, nên rất bất tiện khi ae muốn nghe nhạc từ máy cầm tay, e có chạy ra cửa hàng điện tử, mua 1 đầu dây Aux nhưng cắm vào nghe cứ chập chờn, âm thanh lúc to lúc nhỏ, bác nào có cao kiến gì, hay thiết bị gì để 1 đầu cắm vào xe, đầu kia cắm Ipod, i phone nghe vô tư ko ạ?

Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Xe em hình như Jack AUX thế này nè bác, 2 cổng vào chứ ko phải 1 cổng, mà cắm dây vô rồi cắm vào điện thoại nó cứ lỏng lỏng, nên nghe cứ nghẹt nghẹt rè rè...Bác có cao kiến gì ko?

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Theo hình bác post chắc là MDX, mà MDX có usb và nghe nhạc qua bluetooth điện thoại+HDD mà bác, với dàn điện tinh vi như MDX thi sao phải xài AUX

Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Theo hình bác post chắc là MDX, mà MDX có usb và nghe nhạc qua bluetooth điện thoại+HDD mà bác, với dàn điện tinh vi như MDX thi sao phải xài AUX
Đúng rồi bác, xe em MDX, cơ mà kết nối Bludtooth dc nhưng e ko biết sao để nó nối nhạc, lúc kết nối chỉ nghe dc cuộc gọi đến hoặc gọi đi, Còn HDD hình như chỉ có cho dòng MDX từ 2010 -2011 trở đi, xe em 2009 bác ợ......

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Đúng rồi bác, xe em MDX, cơ mà kết nối Bludtooth dc nhưng e ko biết sao để nó nối nhạc, lúc kết nối chỉ nghe dc cuộc gọi đến hoặc gọi đi, Còn HDD hình như chỉ có cho dòng MDX từ 2010 -2011 trở đi, xe em 2009 bác ợ......
Vậy chắc 2009 chưa có, MDX của ba em 2011 có thêm cái source bluetooth audio+usb nữa, AUX bác gắn trong hộc để đồ chứ cái bác chụp là input cho Rear Entertainment, nếu bác chịu đều tư thì làm cái interface tích hợp đầu HD gắn USB nghe nhạc được+gắn được Vietmap cho nó pro luôn bác, giống vậy nè.
Kết nối AUX cho Acura

• Like
Reactions: siro-lavie
Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Vậy chắc 2009 chưa có, MDX của ba em 2011 có thêm cái source bluetooth audio+usb nữa, AUX bác gắn trong hộc để đồ chứ cái bác chụp là input cho Rear Entertainment, nếu bác chịu đều tư thì làm cái interface tích hợp đầu HD gắn USB nghe nhạc được+gắn được Vietmap cho nó pro luôn bác, giống vậy nè.
Kết nối AUX cho Acura
Bác làm thế nào mà màn hình chạy được maps Việt nam? Chỉ em với