Hạng B2
16/12/09
183
483
63
Cảm ơn bác Vũ đã khai sáng cho em.

Em thử hết các định dạng luôn rồi, từ chép vào USB, chép vào DVD đều không đọc được. Mấy hôm nay cứ lọ mọ chuyển tới chuyển lui thử.
Em nghĩ chắc có lẽ nó không hỗ trợ đọc video trên USB. Giờ nghe bác Vũ nói vậy khỏi tốn thời gian thử nữa. Chắc đợt này tốn USD rồi. Chỉ là thấy đầu DVD này còn ngon lành, nên chưa nghĩ tới chuyện thay, chắc phải kiếm trận nào làm 1 phát thay đổi DVD luôn. Cảm ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình.

• Like
Reactions: grand dis ok
Tập Lái
29/9/13
5
2
3
các bác cho em hỏi đầu JVC KW-V50BT, khi chep file đuôi mkv, mp4 vào usb đầu JVC KW-V50BT báo not support em đọc hướng dẫn sử dụng nói chạy ok ko biết bi lổi gì xin các cao thủ chỉ giáo còn nhạc lossless thì chạy vô tư

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
các bác cho em hỏi đầu JVC KW-V50BT, khi chep file đuôi mkv, mp4 vào usb đầu JVC KW-V50BT báo not support em đọc hướng dẫn sử dụng nói chạy ok ko biết bi lổi gì xin các cao thủ chỉ giáo còn nhạc lossless thì chạy vô tư
e cũng bị y như bác, giờ sao ta, Mpeg nó đọc bình thường, mp4 ko lên ợ

Hạng D
23/12/10
2.789
26.200
113
alo alo, bác nào vọc vạch chép file mp4 vào mà ko coi đc thì pm cho em, em chỉ cho, đang tính làm cái hướng dẫn mà ko biết post vô box nào cho các bác
post vô đây luôn đi bác
Em cũng đang hơi buồn buồn vì chép file MP4 vào USB không đọc được trên đầu JVC -KW50BT nè

Tập Lái
1/11/16
2
0
1
43
Chào bác,
Model này cổng usb chưa hỗ trợ đọc file Video bác ah. Các model sau này mới có hỗ trợ đọc file như DIVX, MP1, MP2,..thậm chí model mới nhất giờ đọc được lossless luôn ah.
Model của bác chỉ đọc file Audio thôi ah
Thân
Bác cho em hỏi Grandis 2008 đầu theo xe là đầu gì ạ? (em lọ mọ trông nó giống hình cái đầu Kenwood DDX 3039). Định dạng file đuôi nào xem hình qua cổng usb được ạ? Thanks Bác!

Hạng B2
16/12/09
183
483
63
Đầu DVD Grandis 208 là DDX 7032, USB chỉ đọc được file tiếng mp3, không đọc được file Video (tất cả các định dạng). Bác khỏi convert chi mắc công.

• Like
Reactions: Lái xe quê