Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
2 cái thanh ngang mua ở đâu vậy bác hoangvualpha?
em đặt gia công ở những tiệm inox. Inox 304 giá 350k 2 cây lắp luôn. Các bác nào làm thì rút kinh nghiệm của em, nói họ làm cong cong theo mui xe sẽ đẹp hơn. Em làm đường kính phi 21cm thì ok rồi, to quá ko đẹp
Tổng thiệt hại tiền ship cho cargo bag về là gần 3tr, bao gồm 1 combo như thế này. E nhờ 1 bác chuyên ship hàng Mỹ
[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Carens

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
23, 24 em đi Hồ Tràm rồi, vote cho 29 :)
22,23 em có dự hội nghị quốc tế ơ Vũng tàu rồi, vote cho 1 tuần sau nhé. Em sẽ dắt gái mẹ và gái con theo, bác nào có đặt cọc thì góp gạo cho em luôn:3dquaytay:
xin lỗi các bác em khoe con gái em tí

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: binhxitrum
Hạng C
16/9/10
653
86
28
Em xin mạn phép giới thiệu cách thức tăng diện tích khoang chở đồ của CR , bảo đảm không mưa , không nắng. Em vừa test chuyến đi Nha Trang vừa rồi, chả có tốn bánh mì nào cả mặc dù em đi QL1 rất nhiều trạm xxx. Lợi điểm của cargo bag này so với baga mui là tháo lắp dễ dàng và thấp hơn so với baga mui 15cm.

Khả năng chứa đồ của em nó.

View attachment 112433
Có cái nón xxx thì ai dám hỏi hiiiii

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
em đặt gia công ở những tiệm inox. Inox 304 giá 350k 2 cây lắp luôn. Các bác nào làm thì rút kinh nghiệm của em, nói họ làm cong cong theo mui xe sẽ đẹp hơn. Em làm đường kính phi 21cm thì ok rồi, to quá ko đẹp
Tổng thiệt hại tiền ship cho cargo bag về là gần 3tr, bao gồm 1 combo như thế này. E nhờ 1 bác chuyên ship hàng Mỹ
View attachment 112715
Cuối tháng, cho em mượn đi Phan Thiết 1 chuyến để xem không bị xxx là do mình đúng luật hay do cái nón :D

• Like
Reactions: hoangvualpha
Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
View attachment 112715
Bác 4 đưa vào list DYI cái thanh ngang trên nóc Carens luôn nhé :D
PS: em chém hoài mà sao lâu được 750 pages quá các bác :3duongbia: