Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Hị hị! Anh Tư chơi vậy thì khó rùi, cách của đại ca rừng chỉ áp dụng cho cos zin hoặc giữ nguyên projector chỉ thay xê lông H7. Còn anh đã cải biên thế thì màn trập vẫn bị hút do ăn tín hiệu pha (kể cả khi đã chèn con diot roài). Nhưng mà chả lo đâu anh, bản chất đã chơi bóng + balast hịn thì thiết kế nguyên bản là để chiến vụ đa pha k xi nhê gì mà (một đời ta bằng ba đời nó). Chẳng qua vụ kia là chế để kéo dài tuổi thọ cho mấy anh balast khựa ấy mà! :3dcuoi:
Em bị mấy bác xe tải và mấy mợ Attila, Vespa ức hiếp quá đó bác. :3dcuoi: Đi trong phố em không bật pha nhưng nhấn 1 nút lật màn trập bên tài để nheo 1 mắt làm duyên với 2 bánh đó.

• Like
Reactions: DP and datma
Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
trợ lực lái sao dạo này nặng quá , tới kiểm tra không phát hiện gì thay dầu trợ lực nhẹ được 1-2 ngày sau đó nặng trở lại , chẵng biết bị gì đây

Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Bác giảm bớt lượng gió 2 hốc máy lạnh tài-phụ, 2 hốc giửa hướng lên trần phía sau cửa sổ trời là băng thứ 3 sẽ mát đều.

Để trưa nay em làm thử xem sao. Mới tập tành mong Bác chỉ giáo nhiều. Hôm nào off cho em tham gia học hỏi. Thanks Bác