Hạng B2
14/7/14
286
148
43
xe em nè bác, lúc đó là em nhờ các bác otofun ngoài bắc mua giúp. Anh văn có chụp nhìn seri part lại , các bác chịu khó lục lại và vào hãng đưa cho họ seri part là họ biết ngay ấy mà.Chờ hãng ship chắc khoảng 2 tuần giá khoảng 1,1t gì đó

Cuộc chơi quá công phu.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Theo mình thấy vào hãng hỏi là có à, hồi lâu mình chỉ diễn tả cái che hốc bánh sau là Kia Bình Tân tự biết rồi báo giá, tới hẹn thì lên lắp.

Hạng C
16/9/10
653
86
28
Đương nhiên em xem hình rồi nhưng thợ máy lạnh thì em thấy nhìn , thợ máy lạnh xe thì em chưa thấy nên không phân biệt dược. Do đó mới hỏi bác. Em xem hình cái bình bơm và cách bơm giống bơm máy lạnh nhà quá nên mới hỏi bác
Hiii! Vậy ah! E cũng kg bt có giống nhau kg! Có lẻ khác nhau về thao tác! Con nguyên lý dàn lạnh có thể chung !

Hạng C
16/9/10
653
86
28
Ga loại 1 là ga gì vậy bác, coi chừng bơm ga R12 tuy hiệu suất cao hơn nhưng góp phần phá hoại tầng ozone đó.
E kg bt nữa! Bác này làm xe mệt xe lết của ông anh nhiều ng khen nên giới thiệu e! Thấy ok e lại giới thiệu a e trên sự uy tín thôi! Còn bình ga trong hình e chụp là màu xanh ! Bác nói bình Ga R12 là màu xám! E chỉ bt thế thôi! Kg rành về điện lạnh!

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
Em khuyên nên vào hãng bơm ga máy lạnh vì :
1. Không phải bơm nhằm ga của Tàu. Bơm ga Tàu là tiêu luôn cái dàn lạnh:3dmong:
2. Đúng loại ga cho xe
3. Đúng trọng lượng ga (ko thể bơm dư ga vì sẽ hại máy nén) và hút sạch chân không bằng máy chuyên dụng.
4. Bơm ga thì thay luôn lọc máy lạnh (hút ẩm)
5. Mắc đền hãng nếu có vấn đề.
Nhiêu đó yên tâm hơn rồi mấy ca ơi:3dchientrung:

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Em khuyên nên vào hãng bơm ga máy lạnh vì :
1. Không phải bơm nhằm ga của Tàu. Bơm ga Tàu là tiêu luôn cái dàn lạnh:3dmong:
2. Đúng loại ga cho xe
3. Đúng trọng lượng ga (ko thể bơm dư ga vì sẽ hại máy nén) và hút sạch chân không bằng máy chuyên dụng.
4. Bơm ga thì thay luôn lọc máy lạnh (hút ẩm)
5. Mắc đền hãng nếu có vấn đề.
Nhiêu đó yên tâm hơn rồi mấy ca ơi:3dchientrung:
chí lí , thường thì xe trùm mềm, lau chùi kỹ lưỡng và chùi dầu dừa thường xuyên thì đi tới tết congo cũng chưa hư , bác H nhỉ :D:p

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
chí lí , thường thì xe trùm mềm, lau chùi kỹ lưỡng và chùi dầu dừa thường xuyên thì đi tới tết congo cũng chưa hư , bác H nhỉ :D:p
Anh qua Mẽo mới thấy mấy ca VN cưng xe còn hơn con nữa kkk...:3dmong::3dchientrung::3dcuoi:

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
th
Cuộc chơi quá công phu.
eo em là cũng đáng đó bác, ít ra cũng được những cái lợi sau :1 là che chắn hốc bánh xe, đi mưa không sợ mục :D, 2 nhìn rất thẫm mỹ, không có hốc che thì giống nhưng hotgirl ra đường không mặc.. quần:p, 3. bác đi vào đường đá mi hay bùn đất thì sẽ ko còn tiếng kêu do đá mi bắn trực tiếp vào tấm tôn hốc bánh xe. Còn vụ giảm ồn thì mỗi người mỗi ý , mỗi độ nhạy thính giác khác nhau , khó mà kết luận được. Nội những 3 cái lợi như trên cũng đáng với số tiền bỏ ra bác à.

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Anh qua Mẽo mới thấy mấy ca VN cưng xe còn hơn con nữa kkk...:3dmong::3dchientrung::3dcuoi:
còn ở bên Mẽo không KS H, coi giùm em cái đèn xanh đỏ chớt chớt giống pô lít ấy bao nhiêu xẻn vậy . Em mua gắn vô cho hợp với cái nón để trên taplo :3dcuoi:

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
còn ở bên Mẽo không KS H, coi giùm em cái đèn xanh đỏ chớt chớt giống pô lít ấy bao nhiêu xẻn vậy . Em mua gắn vô cho hợp với cái nón để trên taplo :3dcuoi:
a mua online trên Amazon thôi, dzô Autozone Mẽo hỏng thấy bán cái chớt chớt đó. pô lít Mẽo nó gắn hơn chục cái đèn chớt chớt sáng rực trời để mọi người biết tui đang:3dmong: :3dcuoi:

• Like
Reactions: hoangvualpha