Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Gắn tấm đó vào khi há mồm ra nhìn dễ thương hơn hihi. Em thấy xe bác văn có tấm che dưới gầm máy thấy hay đó k biết bác văn mua ở đâu vậy cho em biết đi

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Gắn tấm đó vào khi há mồm ra nhìn dễ thương hơn hihi. Em thấy xe bác văn có tấm che dưới gầm máy thấy hay đó k biết bác văn mua ở đâu vậy cho em biết đi
Mấy thứ ấy đều nhờ các bác hội cà rem ngoài Bắc mua dùm chuyển vào , nên Ae trong này muốn mua thì tập hợp lại rồi nhờ nhờ ngoài ấy mua chung chuyển vào cho tiện . ( Ngoài đó có bác Haicon rất là nhiệt tình :rolleyes:)

Hạng B2
5/4/07
192
102
43
Nên lắp camera hành trình nào, rổ gía thế nào các bác nhỉ?
nên mua cam có led ban đêm,tui nghe lời hiếu auto751 làm con muvee đài loan 2tr8,giờ hối hận,quay ban đêm tối thui(lúc cho xem demo rất đẹp vì đặt trên xe có đèn xenon,bởi vậy thêm 1 bài học mà học hoài ko thuộc:đừng bao giờ nghe lời người bán hàng,hix.

• Like
Reactions: vinhpapa
Hạng B2
14/7/14
286
148
43
nên mua cam có led ban đêm,tui nghe lời hiếu auto751 làm con muvee đài loan 2tr8,giờ hối hận,quay ban đêm tối thui(lúc cho xem demo rất đẹp vì đặt trên xe có đèn xenon,bởi vậy thêm 1 bài học mà học hoài ko thuộc:đừng bao giờ nghe lời người bán hàng,hix.

LÀm thử con X9 Vietmap xem, cũng ổn so với tầm tiền

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
Camera hành trình thì nhiều hãng, nhiều loại...từ Tàu, Đài, Hàn (mắc nhất). Nếu AE dư dả thì rước em Hàn, còn không thì làm phải sài rồi mới biết thương đau như Bình ca:3dcuoi:.
Em đang sài con này, hàng Tàu mua ở US, chất lượng theo đánh giá cá nhân em OK, hình ảnh rỏ nét ngày đêm.

Con này không dùng pin (G1W - loại có Pin) , vì bên Mẽo camera ht dùng pin đậu ngoài trời nắng nóng quá Pin nó nổ nên Tàu chế thêm loại này nên safe hơn (VN em chưa nghe nổ pin).

http://www.amazon.com/Black-Box-G1W...?ie=UTF8&qid=1415021856&sr=8-1&keywords=g1w-c