Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Xe bác gắn gì bên cần số AT vậy ? nhìn thảm đẹp thấy có 3d 4d sao của bán 5d luôn . giá ? , có dể lấy ra vô vệ sinh không Bác
Lấy ra vệ sinh rất dễ , bác có thể đổ nước vào lau cũng chẳng sao ạ . Giá bác tham khảo ở đây : http://www.maichibui.com/home/tham-4d-5d-o-to
cái e gắn bên cạnh cần số là bộ chỉnh volume sub điện .

• Like
Reactions: truongngo1967
Hạng B1
15/3/13
61
50
18
Em xem trang Michelin thì thấy có 3 dòng sau phù hợp kich cỡ 225/50 R17, có bác nào chạy các dòng này chưa cho em hỏi có êm không? xe em mới 20K km mà chạy qua đường nhám nó rào rào muốn nhức cả đầu, mà Sài gòn thì chả được mấy đoạn êm nên chắc phải thay quá :(
- Michellin Primacy 3ST: 2Tr7
- Michellin Pilot Sport 3 ST: 2tr8
- Michellin Energy XM2: 3Tr1

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Em cũng xài loại này, khá hài lòng .
Miếng inox ngay nẹp bước chân anh mua ở đâu thế ? giá sao ạ ?? xe em mấy đứa nhóc dậm lên đó, trầy trắng, nhìn ghê lắm
Nếu ở SG thì bác ra khu ADV q.5 có nhiều chỗ bán( Cường Nga, Cường Dung, Trường An, 10 Hùng ...)

Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Bực quá các Bác ơi, xe em để ở gara, do đặc thù gara nên để chìa lại, nó de ra de vào không gập kính chiếu hậu. Hôm nay kiểm tra thấy nó lỏng le tuy vẫn gập và quay kiếng được.

Các Bác biết chỗ nào sửa nhanh không ah

Hạng B2
27/7/09
222
158
43
Tp.hcm
Gắn auto folding của bác Trí là ổn luôn, bấm lock tự động gập gương, cho phí đầu tư 500k. ( cho sửa cái vụ lỏng le thì em kg biết) :)

Hạng B2
27/7/08
383
106
43
Bực quá các Bác ơi, xe em để ở gara, do đặc thù gara nên để chìa lại, nó de ra de vào không gập kính chiếu hậu. Hôm nay kiểm tra thấy nó lỏng le tuy vẫn gập và quay kiếng được.

Nếu gần Q.7, bác ghé chỗ bác Khắc Trung để khắc phục sẽ khắc khỏi ;)

Hạng B1
27/3/12
85
13
8

Cái này xử lý dễ mà, quan trọng là phải có bộ cờ lê hoa thị mới vặn đc 3 con vít vào cánh cửa.
Xe của em cũng tự dưng bị lỏng, kêu lọc cọc. Tháo cụm gương ra xiết lại 3 con vít bên trong là ổn.