Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Camera hành trình thì nhiều hãng, nhiều loại...từ Tàu, Đài, Hàn (mắc nhất). Nếu AE dư dả thì rước em Hàn, còn không thì làm phải sài rồi mới biết thương đau như Bình ca:3dcuoi:.
Em đang sài con này, hàng Tàu mua ở US, chất lượng theo đánh giá cá nhân em OK, hình ảnh rỏ nét ngày đêm.

Con này không dùng pin (G1W - loại có Pin) , vì bên Mẽo camera ht dùng pin đậu ngoài trời nắng nóng quá Pin nó nổ nên Tàu chế thêm loại này nên safe hơn (VN em chưa nghe nổ pin).

http://www.amazon.com/Black-Box-G1W...?ie=UTF8&qid=1415021856&sr=8-1&keywords=g1w-c
Bác nào xài con Genius fhd590 chưa ạ? Em thấy hơn 2tr nên cũng hợp lý nhưng ko biết có GPS không?

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
em xài con HP 210f hàng Mỹ, giá tầm 3tr5, đầy đủ tính năng luôn. Đến giờ chưa phát hiện sự cố nào đáng tiếc.:D. Các bác muốn quay đêm rõ thì phải có chức năng WDR. bên này có con Abee hàng Đài , chất lượng hơn cả con HP, giá khoảng 3tr5. Bác nào muốn mua ới em. Hàng HP bên này hết hàng lâu rồi.

• Like
Reactions: binhxitrum
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
em xài con HP 210f hàng Mỹ, giá tầm 3tr5, đầy đủ tính năng luôn. Đến giờ chưa phát hiện sự cố nào đáng tiếc.:D. Các bác muốn quay đêm rõ thì phải có chức năng WDR. bên này có con Abee hàng Đài , chất lượng hơn cả con HP, giá khoảng 3tr5. Bác nào muốn mua ới em. Hàng HP bên này hết hàng lâu rồi.
Mua trả góp được không Bs? :p:D

Hạng B2
23/2/11
178
57
28
Bác Vũ ơi, mua dùm mình con Abee dược ko bác. Có gì bác cho mình xin số tài khoản Vietcombank mình chuyển tiền cho bác. Àh, mà khi nào bác về VN vậy? Hình như nhà bác ở bên Thủ Đức phải ko? Lần trước có mua chung tấm cách nhiệt capo 1 lần rồi thì phải.... :D

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Bác Vũ ơi, mua dùm mình con Abee dược ko bác. Có gì bác cho mình xin số tài khoản Vietcombank mình chuyển tiền cho bác. Àh, mà khi nào bác về VN vậy? Hình như nhà bác ở bên Thủ Đức phải ko? Lần trước có mua chung tấm cách nhiệt capo 1 lần rồi thì phải.... :D
em tới 14/1 mới về lận, mua thì ok thôi nhưng bác đợi được không?