Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Xin lỗi bác manchestervn, em mới kiểm tra lại thì xe em cũng bọc da thế này.
Vậy mà em không để ý :)

Ý em là cái lớp da trong volant, ko phải là cái chụp volant gắn thêm.
Bác nhìn hình dưới, thấy có đường chi may đó. Đó là lớp da phải dùng chỉ may.

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Các bác cho em hỏi
Xe em SLX 2007, remote cũng không xài được, thấy đèn có sáng nhưng hơi yếu
Có khi nào pin yếu không, em có thể thay pin được không (vì nghe nói là pin này tự cạc khi chạy xe)
Cảm ơn

Bác mua ở đâu mà k dùng dc ??? Trước e cũng tìm mua pin CR1616 cho chìa khóa CR-V, đi ra ngoài mua linh tinh, pin cũng còn nguyên vỉ nhưng hầu như k có nguồn, mà mua bị đắt nữa, cuối cùng có a bạn mách ra TTTM Nhật Tảo Q.10, co 1 gian hàng chuyên bán về pin, e đem chìa khóa ra lắp pin vào thử ngay tại chỗ rất ok, giá chỉ 12k/v, e mua lần 6 viên vừa xài vừa dự trữ, để mai e thử tìm xem còn SDT cửa hàng đó k, hoặc bác ra TTTM Nhật Tảo, ngay bãi giữ xe honda, đi vô có sạp đầu tiên chỉ chuyên về bán pin, bên đó bán hàng ok lắm ạ !!![/QUOTE]

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Hôm nay em mần thêm 30 trang, tới trang 130 trang rồi, oánh dấu đã :)

Tập Lái
22/10/14
8
5
3
35
Bác thấy trong phần mềm của nó có mục USB và IPOD không? Nếu trong phần mềm có thì làm được.
Bác Trí cho em hỏi chút :
Xe của em lắp đầu DVD ngoài, chức năng gọi điện qua bluetooth dùng bình thường.Có điều cái Micro ( gắn trên đầu DVD ) để đàm thoại nó sôi và bé tiếng.Em muốn đấu đường micro của đầu này lên cái micro trên trần ghế lái.Bác có biết cái micro trên trần ghế lái dây dẫn của nó chạy ra vị trí nào không ạ ? Em định tháo trần ra xem mà khó quá.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Bác Trí cho em hỏi chút :
Xe của em lắp đầu DVD ngoài, chức năng gọi điện qua bluetooth dùng bình thường.Có điều cái Micro ( gắn trên đầu DVD ) để đàm thoại nó sôi và bé tiếng.Em muốn đấu đường micro của đầu này lên cái micro trên trần ghế lái.Bác có biết cái micro trên trần ghế lái dây dẫn của nó chạy ra vị trí nào không ạ ? Em định tháo trần ra xem mà khó quá.
xe bác là xe gì, model năm nào? phải biết rõ em mới giúp bác được.

Tập Lái
29/9/14
19
12
3
40
Help me,

Xe em KM2009 số tự động, đi TP mà ngốn 11l/100km
Như vậy có bị hao xăng không ?
  • Em đi check 1 lần ở gara VUI, 1 lần ở AUTOmax , nhưng vẫn máy móc không vấn đề
  • mr Vui kiểm tra hết nhưng ko tìm ra nguyên nhân hao xăng,
Pác nào có kinh nghiệm, chỉ giúp em địa điểm nào kiểm tra lại em nó cái.

• Like
Reactions: cuncon68
Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Em không rõ, chứ xe em đì bình thường cũng 11-12 lít (500K đi chừng 170-180km)
tuần rồi em đi 14 lít không nè (500K đi có 150km thôi), do đi giờ cao điểm, kẹt xe quá, mất 1h15 cho quãng đường 6km :)
à, mà thằng em của em nó cũng đi 12l/100km

Help me,

Xe em KM2009 số tự động, đi TP mà ngốn 11l/100km
Như vậy có bị hao xăng không ?
  • Em đi check 1 lần ở gara VUI, 1 lần ở AUTOmax , nhưng vẫn máy móc không vấn đề
  • mr Vui kiểm tra hết nhưng ko tìm ra nguyên nhân hao xăng,
Pác nào có kinh nghiệm, chỉ giúp em địa điểm nào kiểm tra lại em nó cái.