Hạng D
16/3/09
3.296
52.067
113
www.tet.com
Re:Kinh lai xe moi mua , bi tray suot , lam sao het ?

bác đợi 2 vợ chồng gây lộn,bác dùng búa đập cho nó oai ,mà còn giằng mặt bà cả nữa

Hạng B1
7/1/09
61
0
0
44
Re: RE: Kinh lai xe moi mua , bi tray suot , lam sao het ?

xe của tôi cũng bị trầy kính lái do TX sơ ý để cây thép trong cần gạt nước làm trầy. 01 vòng tròn như vẽ compa giờ đang định ra ADV đánh bóng lại. nghe các bác nói vậy giờ không biết sao nữa. chắc lại nhờ bảo hiểm quá........

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn

@Tuan_SG: Bác muốn tư vấn về vụ này thì cứ pm em, em sẽ chỉ cho bác cách làm bảo hiểm.

Hạng B2
16/6/08
136
47
28

Em nghe các bác làm vụ lấy BH kinh quá! có bác nào làm thật rùi lên chia sẽ với anh em với! kết quả thế nào, có thành công thật ko? chứ em nghĩ nói thì thế chứ mấy ai dám làm các bác nhảy!
keke

Hạng B2
4/10/06
315
29
28

các bác ui xe e hết hạn bảo hiểm mà mua bảo hiểm tự nguyên trong đó có phần bồi thường vật chất 0 bác......tại kình nhà e củng trấy xước tùm lum...nếu có chắc e củng làm 1 quả lun wa'...k0 thì mình dành xài tạm vậy

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Tuan_SG nói:
xe của tôi cũng bị trầy kính lái do TX sơ ý để cây thép trong cần gạt nước làm trầy. 01 vòng tròn như vẽ compa giờ đang định ra ADV đánh bóng lại. nghe các bác nói vậy giờ không biết sao nữa. chắc lại nhờ bảo hiểm quá........

Vết xước nếu bác lấy móng tay cào qua mà bị gợn xem như phải thay mới bác ạ.

Tập Lái
20/7/09
29
0
6
58

Đến Gara chuyên sửa xe cho bảo hiểm nhờ họ làm. Kính thay mới dễ thôi..Đừng ném đá rủi ro lắm.

Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội

vucamry nói:
bác đợi 2 vợ chồng gây lộn,bác dùng búa đập cho nó oai ,mà còn giằng mặt bà cả nữa

Chiêu này là đỉnh nhất đây. Một hòn đá thịt lun 2 chú chim !!!

Hạng B2
4/10/06
315
29
28

hix sao e hòi mà hổng bác nào trả lời e hết vậy ta....

Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội

civic1999 nói:
các bác ui xe e hết hạn bảo hiểm mà mua bảo hiểm tự nguyên trong đó có phần bồi thường vật chất 0 bác......tại kình nhà e củng trấy xước tùm lum...nếu có chắc e củng làm 1 quả lun wa'...k0 thì mình dành xài tạm vậy

Bảo hiểm tự nguyện là sao? Tui chỉ quen nghe có 2 loại BH là BH Trách nhiệm dân sự (cái này là bắt buộc), và BH thân vỏ xe. Bác mua loại thứ 2 là dùng trong trường hợp đang nói tới đấy.