Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Em mới phát hiện ra điều này khi sử dụng chai xịt dưỡng đa năng hiệu ThreeBond nhập từ Thái Lan xịt cho khoang động cơ sau khi vệ sinh xong. Chai này có mùi đặc trưng của dầu mỡ nhưng không gây khó chịu khi chạy xe. Nó có tác dụng bôi trơn các chi tiết như ổ bi, bản lề, ổ khoá, đầu cọc bình acqui... và chống rỉ sét cho kim loại. Và mới phát hiện ra 1 tác dụng nữa là phòng ngừa chuột cắn phá khoang máy. Khi ngửi thấy mùi này chuột ko dám quay lại phá nữa. Chai này cũng rất dễ mua ở ngoài thị trường, giá khoảng 150k/chai thôi ạ. Xe bác nào bị chuột phá, cứ mua về xài thử, đảm bảo hiệu quả tuyệt đối.

Đây là hình ảnh của chai xịt đa năng hiệu TheeBond.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Em mới phát hiện ra điều này khi sử dụng chai xịt dưỡng đa năng hiệu ThreeBond nhập từ Thái Lan xịt cho khoang động cơ sau khi vệ sinh xong. Chai này có mùi đặc trưng của dầu mỡ nhưng không gây khó chịu khi chạy xe. Nó có tác dụng bôi trơn các chi tiết như ổ bi, bản lề, ổ khoá, đầu cọc bình acqui... và chống rỉ sét cho kim loại. Và mới phát hiện ra 1 tác dụng nữa là phòng ngừa chuột cắn phá khoang máy. Khi ngửi thấy mùi này chuột ko dám quay lại phá nữa. Chai này cũng rất dễ mua ở ngoài thị trường, giá khoảng 150k/chai thôi ạ. Xe bác nào bị chuột phá, cứ mua về xài thử, đảm bảo hiệu quả tuyệt đối.

Bác mua ở đâu vậy?

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Bác mua ở đâu vậy?
Năm ngoái em đi hội chợ triển lãm Motor Show 2013, thấy có gian hàng chưng bày sản phẩm này nên mua về dùng thử. Thấy có hiệu quả hay hơn so với R7 nên em mua thường xuyên về xài cho garage của em.

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113

Chai này hay đấy, trước đây tôi bị hoài và không biết cách nào trị được, biện pháp cuối cùng rất hiệu quả là ra chợ chó mèo đường Lê Hồng Phong tậu 01 chú mèo tầm 6 tháng tuổi và vẫn có tác dụng đến nay(đã 4 năm rồi) không chú chuột nào dám bén mảng.

• Like
Reactions: auto751
Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Hjhjhjhj....chai này tác dụng giống R7 nhưng đc thêm cái chống chuột nửa hả ta ???khó tin ko lẽ có thật......xe anh bị chuột cắn nè mai anh qua xịt thử vài chổ có hiệu quả mua lun 1 chai nhé

• Like
Reactions: auto751
Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Hjhjhjhj....chai này tác dụng giống R7 nhưng đc thêm cái chống chuột nửa hả ta ???khó tin ko lẽ có thật......xe anh bị chuột cắn nè mai anh qua xịt thử vài chổ có hiệu quả mua lun 1 chai nhé
Chuột nó ngửi thấy mùi này là nó ko dám zô, em theo dõi nhiều lần rồi nên mới phát hiện ra.