Hạng B1
9/7/09
56
4
8
Em cũng mới thi ở Hóc Môn, cố gắng bình tĩnh o đừng ỷ y chủ quan là tốt. Mình kể lại ngày mình thi:
Cũng chiếc xe bọn mình chạy thử và quyết định chọn thi ngày hôm sau, có tất cả 6 người thi, 5 người thi trước đều rớt hết, mỗi người một lý do để loại, có người qua hết những bài khó nhưng lại bị lỗi không qua được ngã tư đến 2 lần 20 điểm (bạn tôi), trong đó có ông bạn chạy xe rất lâu rồi kể cả chạy đường trường bắc nam luôn, thế mà chỉ mới vào bài thi thứ tư là quay về rồi. Tôi người thi cuối cùng lúc đó cũng 14h mấy rồi, bụng đói, lại hoang mang vì cùng chiếc xe mà 5 người thi trước rớt cả, lo lắng lắm, nhưng may mắn được đúc kết từ những người trước. Mình bỏ 5 đ dốc cầu, chuẩn bị vào bài vệt bánh xe, lo loay hoay chỉnh thẳng tôi tắt máy 5 đ, đến qua ngã tư, lúc đó vắng lắm còn cách vạch vàng khoảng 3,4m thì tôi vẫn thấy đèn đỏ bật xanh, đúng ra tôi dừng lại chờ luôn, nhưng tôi lại qua luôn, vì bài qua ngã tư hình như chỉ có 8s, tôi qua giưa ngã tư mà đã thấy hết 6s rồi, run quá tôi thêm ga, xe vượt qua ngã tư mà k bi trừ nhưng bị 1 đ quá tốc độ.....Rồi về nước 89 đ, chỉ mất 13 p rưỡi, hú hồn luôn. vài dòng chia sẻ, chúc anh e chuẩn bị thi may mắn bình tĩnh và thành công nhé

Hạng B1
9/7/09
56
4
8
Các bác cho e hỏi: Thi xong thi khoảng bao lâu có bằng ạ? e cám ơn nhiều

Hạng B2
27/11/10
123
0
18
uyenmy07 nói:
Cái này là tùy trường bác ơi, có người nói 2,3 ngày, có người nói đôi ba tuần !!!
chắc bác vừa thi xong? định 30/04 này tung tăng hả?

USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn
babydriver nói:
Thi đậu rồi nhớ ghé quán Mỹ Dung gần đó làm dĩa bò nướng Củ Chi nha ! 40.000đ/ dĩa bảo đảm phê ....100/100

Nghe mà đỗ mồ hôi lưỡi, chẹp chẹp

Hạng B1
30/3/11
86
0
6
Miền Tây
uyenmy07 nói:
Mình cũng mới thi đậu xong. Sau thi khoảng 1 --> 2 tuần là có thể lấy bằng bác ạ.