Tập Lái
13/12/12
22
5
3
ngidinh nói:
raizo nói:
nhà mình có hội mis jolie ko ạ, e vừa mua 1 em 2005 260tr còn cứng lắm
sao rẻ vậy bác??????
dạ, con e bánh gầm nên rẻ là phải rồi bác, về ông kia trả 280tr mà e cười thầm trong bụng

Hạng D
21/3/13
1.454
4.165
113
để làm xong xuôi hết em đem ra cho các bác xem và khám nó giùm em để em còn quyết định có sống chung với em nó hay không .
xe này mua ở gần chợ Thủ Đức . nếu mốt mà bán lại thì em cũng không nói là xe taxi cho nên cũng không trách chủ xe được , chỉ trách mình thôi . Nhưng mà em đã làm lại hết như vậy cũng coi như mới rồi , ai mà có mua xe em cũng đỡ khổ . em còn tính phủ gầm bằng chai xịt gì đó ( 3 triệu nữa hic...hic....) coi như để lăn bánh cho đàng hoàng thì tốn mất 40 chai
. đúng là ham rẻ nên ...( do mình ít tiền mà thích ô tô mới khổ )

• Like
Reactions: THEBAODONG
Hạng D
11/4/11
1.337
91
48
51
Gì thì cũng vợ mình rồi bác ơi, xe có cũ làm lại vẩn ngon mà, vấn đề là bác chịu chi, mông má em nó lại, kiểu gì ko long lanh. Chúc bác vui những ngày tiếp theo với em nó và quên chuyện đã qua càng nhanh càng tốt.:)
Cũng cảm ơn những điều bác chia sẽ cho những anh em khác.

Hạng F
29/8/07
8.016
26.352
113
Thôi bác, kinh nghiệm xương máu. Đã biết taxi nên đẩy nó đi sơm bác ạ. Vì làm hoài cũng không thể thành một con xe chuẩn được, nhất là dàn gầm. Bác không nên đầu tư nhiều quá, mai mốt đội giá cao, khó bán. Cái vụ xịt gầm em nghĩ bác quên luôn ạ.

28/3/13
2.339
1.769
113
Có lẽ Bác chủ là người kỷ tính. Bác giử em này lại Bác sẽ còn bực mình dài dài........... Bác chủ nên gã em nó đi rồi tìm kiếm em mới sẽ hay hơn.

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
vmdang1980 nói:
để làm xong xuôi hết em đem ra cho các bác xem và khám nó giùm em để em còn quyết định có sống chung với em nó hay không .
xe này mua ở gần chợ Thủ Đức . nếu mốt mà bán lại thì em cũng không nói là xe taxi cho nên cũng không trách chủ xe được , chỉ trách mình thôi . Nhưng mà em đã làm lại hết như vậy cũng coi như mới rồi , ai mà có mua xe em cũng đỡ khổ . em còn tính phủ gầm bằng chai xịt gì đó ( 3 triệu nữa hic...hic....) coi như để lăn bánh cho đàng hoàng thì tốn mất 40 chai
rút kinh nghiệm thui bác

Hạng D
21/3/13
1.454
4.165
113
manchestervn nói:
Thôi bác, kinh nghiệm xương máu. Đã biết taxi nên đẩy nó đi sơm bác ạ. Vì làm hoài cũng không thể thành một con xe chuẩn được, nhất là dàn gầm. Bác không nên đầu tư nhiều quá, mai mốt đội giá cao, khó bán. Cái vụ xịt gầm em nghĩ bác quên luôn ạ.
không xịt gầm nâng lên thấy đắp vá tùm lum còn ghê hơn . hy vọng cái máy nó không vấn đề gì ( vì thợ xem bảo thế ) thì em cũng đỡ tức . làm xong để chạy vài năm cũng không sao . sau đó tính tiếp , trong thời gian đó đem đi chạy dịch vụ lấy lại tiền cũng được , đỡ đồng nào hay đồng ấy

Hạng B1
28/2/13
79
3
8
36
www.otosaigon.com
em giúp bác cái địa chỉ Gara H26 của bác Chiến tại đường số 3 như trên hình, chuyên làm cho anh em mit đó bác, bác đem đến nhờ bác Chiến khám tổng quát cho an tâm
Kinh nghiệm xương máu khi đi mua Jolie

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
vmdang1980 nói:
nếu có bán thì nói thiệt đi bác ơi, bác đã bị rồi cũng hiểu cảm giác đó. tội nghiệp người mua lắm. e từng bị mua lầm xe taxi và khi bán thì e cũng nói là taxi, nếu bán nói thật khi bán xong bác sẻ nhẹ lòng, còn bác không nói thì e nghĩ bác sẻ rất ái nái......