Tập Lái
15/4/14
36
12
8
Tình hình là em thấy bà con thảo luận về xe này trong room Kymco like nhiều quá nên múc ra ngoài cho dễ chém gió
Em rước em Many về cho vợ cả được hơn 6 tháng, xe thì OK nhưng em vẫn cứ phập phồng vì chỗ em không có đại lý của chị Kym, muốn gặp đại lý phải sang tỉnh khác. Mong các bác đã sử dụng xe của chị Kym tư vấn thêm về phòng và chữa những bệnh thường gặp đối với dòng xe này.
Cảm ơn các bác nhiều.

Tập Lái
30/5/14
8
0
1
44
Tình hình là em thấy bà con thảo luận về xe này trong room Kymco like nhiều quá nên múc ra ngoài cho dễ chém gió
Em rước em Many về cho vợ cả được hơn 6 tháng, xe thì OK nhưng em vẫn cứ phập phồng vì chỗ em không có đại lý của chị Kym, muốn gặp đại lý phải sang tỉnh khác. Mong các bác đã sử dụng xe của chị Kym tư vấn thêm về phòng và chữa những bệnh thường gặp đối với dòng xe này.
Cảm ơn các bác nhiều.

Chào bạn!
Bạn cứ yên tâm sử dụng, chú ý bảo trì bảo dưỡng xe đúng định kì. Về phụ tùng thay thế bạn còn có thể đặt hàng trực tiếp từ nhà máy kymco việt nam nếu đại lý không có hàng. Nếu có bất kì thắc mắc gì về sản phẩm của kymco bạn có thể gọi vào đường dây nóng miễn cước 1800 1548 phòng chăm sóc khác hàng công ty sẽ hướng dẫn bạn tận tình. Hoặc gửi thư đến địa chỉ [email protected] và để lại số điện thoại sẽ có người gọi lại cho bạn.

Thêm thông tin:
website: kymco.com.vn
facebook: facebook.com/kymcovn

Tập Lái
22/4/14
11
0
1
Ô em tưởng hôm trc bác RafaelNguyen múc em People S :))

Chỉnh sửa cuối: