Tập Lái
13/8/14
8
0
1
38
Em kinh tế yếu nên đang muốn cưới vợ 2 là Mazda 323 đời 1999/2000 (Có ABS và Airbag). Không biết dòng này đã già cỗi chưa và tính tình nó thế nào ạ?

Lần đầu có ý định mua xe nên rất mong nhận được sự quan tâm của các bác trong diễn đàn
Lần đầu có ý định mua xe nên rất mong nhận được sự quan tâm của các bác trong diễn đàn

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Em thấy ngoài đường chỗ em cũng có nhiều ng chạy cái này, nhìn bên ngoài thì vẫn còn xì teen chán, ko biết máy móc thế nào.

Tập Lái
13/8/14
8
0
1
38
Vâng, form của em nó thì không xấu đâu, em đang phân vân giữa chất lượng xe với sự khác nhau giữa vô lăng 3 chấu với 4 chấu và đặc điểm nhận dạng taxi hoàn lương!

Hạng B2
20/5/13
225
18
18
Vâng, form của em nó thì không xấu đâu, em đang phân vân giữa chất lượng xe với sự khác nhau giữa vô lăng 3 chấu với 4 chấu và đặc điểm nhận dạng taxi hoàn lương!

xe 323 có Airbag và ABS, vô lăng 4 chấu thì không phải taxi nhưng xe gia đình kinh doanh thì không biết được nhé

Trong xưởng của em cũng có mấy em này vô sửa chửa nhưng cũng làm lặt vặt thôi. Theo nhận định của mấy bác tài lái xe thì kêu là cũng oke. Với còn tùy xe chứ chung chung không biết đâu mà lần đâu ah.

Tập Lái
13/8/14
8
0
1
38
Vâng, các bác có kinh nghiệm vào giúp em một tay với ạ! Hiện tại em đang băn khoăn em mazda 323 này với corolla 1.3 2001 (em này sợ taxi lên đời)!

Tập Lái
12/5/14
39
9
8
Di linh
Nhận dạng taxi: (phải lấy kính hiển vi soi kĩ nhé) gần tay quay kính/ hoặc giữa cửa-4 cửa đều có: 1 lỗ nhỏ 6mm đã hàn lại/ góc nghiêng taplo bên phụ(phần nghiêng về người bên phụ, thẳng hướng cần số nhìn lên) cũng có 1 lỗ. Đó là lỗ taxi gắn cục cảm biến Khi có người lên xe. Các cụ mua xe cổ chú ý xem kĩ nhé! Chào thân ái, quyết thắng.

• Like
Reactions: Roll and Roll
Tập Lái
13/8/14
8
0
1
38
Nhận dạng taxi: (phải lấy kính hiển vi soi kĩ nhé) gần tay quay kính/ hoặc giữa cửa-4 cửa đều có: 1 lỗ nhỏ 6mm đã hàn lại/ góc nghiêng taplo bên phụ(phần nghiêng về người bên phụ, thẳng hướng cần số nhìn lên) cũng có 1 lỗ. Đó là lỗ taxi gắn cục cảm biến Khi có người lên xe. Các cụ mua xe cổ chú ý xem kĩ nhé! Chào thân ái, quyết thắng.
Đa tạ bác nhiều nhé!