Hạng B2
Chào các bác,
Em mở thớt này mong đón nhận những lời bình, lời chia sẽ về kiến thức, những trải nghiệm thực tế, những kinh nghiệm xương máu cho dòng xe đời củ này.
Em mê Landcruiser, nhất là landcruiser màu trắng ngà, dang xe phong độ, mạnh mẽ, cao ráo, khỏe khoắn. Land đời mới, em ko dám mơ vì giá nó rất đắc đỏ, Land củ đời 9x thì hợp với túi tiền hiện tại. Tuy nhiên có nhiều đắn đo về chất lượng xe, gầm xe, độ an toàn và mức độ tiêu hao thực tế...vv. Thậm chí đến việc tu sửa, garage, linh kiện thay thế và kiểm định. Em rất mong sự nhiệt tình của các bác sẽ giúp em có 1 quyết định đúng đắn. Cám ơn các bác nhiều.

Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng
mua về độ lên luôn cho hầm hố bác.hjhj
chưa có ai đi dòng này vào góp ý cho bác chủ nhỉ. ở gần nhà em có một ông bác già cũng đi con này. nhà cũng thường thường,sáng nào cũng đi.chiều tối về,chẳng thấy bao giờ ho hen.ăn uống chắc cũng ko kinh lắm vì thấy nhà ông bác già ấy cũng bt.nghe nói phải chú ý đổ đúng loại nhớt của nó đậm đặc hơn 20w gì đó.nghe kể ăn uống khoảng 11,12l.máy dầu hơi ồn thì phải.chúc bác sớm khoe ảnh em nó sau khi cưới.em hóng ạ

Attachments

Hạng B2
25/2/13
474
1.341
93
vấn đề đầu tiên bác xác định chơi land là không ngại khoản đổ xăng. vì trái tim em nó là 4500cc còn những vấn đề khác không phải vấn đề, phụ tùng thay thế cũng sẵn

Hạng B2
mua về độ lên luôn cho hầm hố bác.hjhj
chưa có ai đi dòng này vào góp ý cho bác chủ nhỉ. ở gần nhà em có một ông bác già cũng đi con này. nhà cũng thường thường,sáng nào cũng đi.chiều tối về,chẳng thấy bao giờ ho hen.ăn uống chắc cũng ko kinh lắm vì thấy nhà ông bác già ấy cũng bt.nghe nói phải chú ý đổ đúng loại nhớt của nó đậm đặc hơn 20w gì đó.nghe kể ăn uống khoảng 11,12l.máy dầu hơi ồn thì phải.chúc bác sớm khoe ảnh em nó sau khi cưới.em hóng ạ
Cám ơn bác, bác thật là sắc xảo... em tính độ xe như thế.... tiền độ tầm bao nhiêu bác có biết chia sẽ em tí....

Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng
Cám ơn bác, bác thật là sắc xảo... em tính độ xe như thế.... tiền độ tầm bao nhiêu bác có biết chia sẽ em tí....
độ nhìn cho "đẹp" như thế /em nhấn mạnh 3 chữ " đẹp như thế" vì em ở tỉnh lẻ , trước tiên là mua thanh lí bộ giá nóc . mua mấy đèn pha lởm lởm ko thương hiệu chỉ cần kiểu dáng đẹp. tấm chắn chống muỗi thì đặt thợ đèn uốn mica. toàn bộ dàn body trước + lỗ hút gió cao hàn gò sắt xong sơn eposy rồi sơn màu đen.cả lốp nữa xong xuôi đẹp như thế tầm 20tr, 3 chữ đẹp như thế chứ ko như các bác đại gia chơi hàng hiệu thì có bằng mấy chục lần cái xe.hjc.nhà nghèo đâm ra chơi lởm khởm.nhìn xa xa đẹp phết

• Like
Reactions: HoangPhucUK
Hạng B2
độ nhìn cho "đẹp" như thế /em nhấn mạnh 3 chữ " đẹp như thế" vì em ở tỉnh lẻ , trước tiên là mua thanh lí bộ giá nóc . mua mấy đèn pha lởm lởm ko thương hiệu chỉ cần kiểu dáng đẹp. tấm chắn chống muỗi thì đặt thợ đèn uốn mica. toàn bộ dàn body trước + lỗ hút gió cao hàn gò sắt xong sơn eposy rồi sơn màu đen.cả lốp nữa xong xuôi đẹp như thế tầm 20tr, 3 chữ đẹp như thế chứ ko như các bác đại gia chơi hàng hiệu thì có bằng mấy chục lần cái xe.hjc.nhà nghèo đâm ra chơi lởm khởm.nhìn xa xa đẹp phết
em dự trù tầm 50 triệu để thiết kế giống như các hình xe của bác, nhìn ngầu ngầu... liệu xxx có làm khó không nhỉ ???

Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng
em dự trù tầm 50 triệu để thiết kế giống như các hình xe của bác, nhìn ngầu ngầu... liệu xxx có làm khó không nhỉ ???
5o trẹo là bác chơi đồ hiệu tí rùi đấy, ốp rốt mà ngại gì xxx bác.em chả bao giờ thấy các bác ốp rốt kêu ca gì vụ này