Hạng B2
13/3/14
100
46
28
Chào các bác Oser,

xxx vừa lập 1 trạm thu gôm bánh mì vô cùng khốc liệt tại giao lộ Mai Chí Thọ và Nguyễn Thị Định. Chốt thu gôm bánh mì nằm trên đường Nguyễn Thị Định, nơi có các rào chắn công trường che khuất.

Điểm nóng là đoạn vào đường Nguyễn Thị Định đã được phân làm 2 đoạn cho chiều vào từ giao lộ Mai Chí Thọ và Nguyễn Thị Định và chiều ra từ hướng Nguyễn Thị Định - Lương Định Của - Mai Chí Thọ. Em thấy có cả 2 phía vừa mới gắn bảng đường cấm 1 chiều ... nhưng có nhiều phương tiện không quan sát kỹ hoặc theo thói quen đi thắng về hướng Nguyễn Thị Định thì bị đính bánh mì ngay. Rất nhiều xe 2B và 4B bị ngoắc vào và các xxx núp lùm này đang hoạt động hết công suất.

Các bác Oser lưu ý để khỏi phải tốn bánh mì nhé.

Em vẽ tạm sơ đồ để các bác tiện theo dõi nhé.
Lò bánh mì mới gần giao lộ Mai Chí Thọ và Nguyễn Thị Định

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/3/14
100
46
28
Thời gian trước gắn băng rôn cấm 4b đi thẳng rồi, 4b phải rẽ phải ra Mai Chí thọ hết. 2b mới cấm đi thẳng hả bác chủ?
Không phải bác ạ, vẫn cấm như cũ, chỉ có thêm bảng mới là cấm 2B, 4B đi thẳng từ giao lộ về đường Nguyễn Thị Định, bắt buộc các phương tiện phải đi vào đường dẫn tạm thời vừa làm xong thôi. Còn đi thẳng như lúc trước thì bị bắt lổi đi vào đường ngược chiều.

Hạng B2
13/3/14
100
46
28
Em chỉ tức cái là vừa gắn cái biển cấm đường 1 chiều mới mà chúng nó không đứng ra đường đường chính chính hướng dẫn cho người ta biết, mà cả đống bọn chúng nó núp phía đằng sau cái bảng công trường canh me bắt người ta. Mịa, không chửi thề với cái bọn thối tha này không chịu được.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
à mấy a xxx đang phát tờ rơi để quản cáo bánh mì đó mà :3dmong::3dandap: