Luật Giao Thông Lỗi rẽ trái nơi cấm rẽ thì bị phạt bao nhiêu?

Thảo luận trong 'Trên đường thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai?' bắt đầu bởi Nhật Minh, 4/5/08.

Thành viên đang xem chủ đề này (Thành viên: 0, Khách: 0)

  1. Nhật Minh

    Nhật Minh Hạng B1

    Tham gia ngày:
    18/4/07
    Bài viết:
    68
    Điểm thành tích:
    0
    Các bác cho em hỏi lỗi này bị phạt bao nhiêu tiền, có bị bấm lỗ bằng lái ko?
  2. Everest 2.6

    Everest 2.6 Hạng C

    Tham gia ngày:
    21/5/05
    Bài viết:
    678
    Điểm thành tích:
    0
    RE: Lỗi rẽ trái nơi cấm rẽ thì bị phạt bao nhiêu?

    Bác cứ đùa dai, cấm rẽ phải nhưng bác có rẽ phải đâu mà phạt!
  3. khoaichoi

    khoaichoi Hạng C

    Tham gia ngày:
    13/2/08
    Bài viết:
    545
    Điểm thành tích:
    0
    RE: Lỗi rẽ trái nơi cấm rẽ thì bị phạt bao nhiêu?

    Rẻ nhất đây:
    Điều 8 - NĐ146
    2. Cảnh cáo hoặc phạt tiền từ 80.000 đồng đến 100.000 đồng đối với người điều khiển xe vi phạm một trong các hành vi sau đây:

    a) Không chấp hành hiệu lệnh, chỉ dẫn của biển báo hiệu, vạch kẻ đường, trừ các hành vi vi phạm quy định ở điểm a, điểm b, điểm c, điểm h, điểm l khoản 3; điểm a, điểm g, điểm m khoản 4; điểm a, điểm b khoản 5; điểm a, điểm b, điểm d, điểm e, điểm g khoản 6; điểm a khoản 7; điểm a khoản 8 Điều này thì bị xử phạt theo các điểm, khoản đó;
  4. saigonlab

    saigonlab Hạng B2

    Tham gia ngày:
    10/12/07
    Bài viết:
    193
    Điểm thành tích:
    0
    RE: Lỗi rẽ trái nơi cấm rẽ thì bị phạt bao nhiêu?

    Hum nọ em mất 200K cho xxx [:eek:]
  5. qazwx

    qazwx Hạng B2

    Tham gia ngày:
    22/11/06
    Bài viết:
    427
    Điểm thành tích:
    16
    RE: Lỗi rẽ trái nơi cấm rẽ thì bị phạt bao nhiêu?

    :D:D giá 90k :D:D

Chia sẻ trang này