Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
21/12/07
285
2.217
93
Tình hình là cuối tuần sau, bọn em có một nhóm đi Madagui 2 ngày một đêm ( ở trong khu du lịch )
Các bác cho em hỏi , ngoài chương trình của công ty du lịch tổ chức ra .. Ở madagui còn có hoạt động gì hay không ạ?
Buổi tối thì bọn em tự do- nhóm em đi có nam, có nữ ( lứa tuổi từ 25 đến 35 )nhưng tuỳ theo hoạt động mà có thể tách ra hay nhập vào được.
Mong các tư vấn của các bác.
Em xin cảm ơn.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Chào Bác Q Bond,

Hội MFC đầu tháng 11/09 đã đi Madagui, Bác tham khảo ở đây nhé
Để vui chơi thỏa thích ở đây, các Bác nhớ mang theo giày bata (đế bằng) và luyện đôi chân thật chắc nhé;)

Phí trò chơi "Bắn súng đạn nước sơn" (102.000đ/người lớn - 60 phút), phát sinh ngoài chương trình​
Một số thông tin về Madagui (www.madagui.com.vn)
Khu Du Lịch Rừng Madagui có diện tích 1.200ha là một phần của rừng quốc gia Nam Cát Tiên – một trong những khu bảo tồn thiên nhiên lớn của Việt Nam với diện tích 70.000ha. Nam Cát Tiên được UNESCO công nhận là vườn quốc gia dự trữ sinh quyển vào ngày 25/4/2002.

Mặt tiền Khu Du Lịch Rừng Madagui có chiều dài khoảng 600m nằm dọc theo Quốc lộ 20, tại km 152 thuộc Thị trấn Madagouil, Huyện Đạ Huoai, Tỉnh Lâm Đồng, cách thành phố Hồ Chí Minh 152km, cách thành phố Đà Lạt 148km, cách thị xã Bảo Lộc khoảng 30km. Độ cao trung bình so với mặt biển là 220m.

Khu Du Lịch Rừng Madagui được phủ đầy các loại hoa lá hoang sơ, cộng với hệ thống hang động liên hoàn bao quanh tạo nên nét đẹp hùng vĩ nhưng không quá phức tạp và nguy hiểm, rất thích hợp cho hoạt động thám hiểm, nghiên cứu động thực vật. Hệ thống hang động có thể chia làm hai loại: một loại nằm cách sâu dưới mặt đất từ 10m – 15m, một loại hang nằm trên cao cách mặt đất khoảng 10m. Đá granite là thành phần cấu tạo chính của khu vực.

Toàn khu vực có con sông Đạ Huoai dài khoảng 2,5km, lòng sông rộng nhất là 70m, nơi hẹp nhất khoảng 20m, nước chảy quanh năm. Chênh lệch mức nước mùa mưa và mùa nắng từ 1 - 2m, mùa lũ nước sông dâng cao và chảy mạnh, có nơi độ sâu gần 10m. Trong khu vực còn có hai con suối phụ (suối Dakar) chảy vào Sông Đạ Huoai với lưu lượng nhỏ và có nước quanh năm.

Trò chơi "bắn súng đạn nước sơn":

Dịch vụ khác:

Hồ bơi 3 tầng billiards Bắn súng cự ly

Đi bè vượt suối Sân tennis Câu cá Hồ Thạch lâm

Hạng C
13/2/08
557
11
18
e thấy chơi là có nhiều trò... còn ăn và ở nữa là thế nào các bác!!!

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Ăn thì ăn ở nhà hàng của madagui resort, giá cả cũng hợp lý mặc dù chất lượng không bằng sài gòn.
Ở thì bác ở trong Madagui resort, giá khá rẻ nếu bác trả giá tốt. Hôm MFC đi thì đâu khoảng 750K/người, (2 người 1 phòng + ăn 4 bữa gồm sáng + 2 trua + tối và khá nhiều dịch vụ khác) – tuy nhiên giá này là nhờ khả năng trả giá đặc biệt của Kingo2

Bác coi chi tiết bên box MFC nhé. Ở đây em thấy chơi thì rất OK, nếu đi đông người chia 2 đội “bắn nhau” thì tuyệt vời

Hạng B2
21/12/07
285
2.217
93
Cám ơn thông tin của các bác rất nhiều. Khung cảnh thiên nhiên thật đẹp.
Chúc các bác và gia đình một giáng sinh thật đầm ấm và hạnh phúc.

Status
Không mở trả lời sau này.