Club/Khoe Xe màng hình cho cruze

Hạng B2
18/8/14
412
210
43
57
Hồ Chí Minh
Chào các bác.
Em cũng vừa tăng trang xong em vợ mới,và cũng có vài bác fan cruze muốn xem màng hình 720g. Em có nhờ bác bách yxh mua dùm em vài món để năng cấp thêm vài phần trên xe.
Theo em nhận xét.màng hình này có hiển thị nhiều chức năng trên xe như là.toàn bộ hệ thống điều hoà. 4 cửa và capo và cốp sau. Đạp thắng báo bình ắc quy. Tua máy và còn nhiều thứ nửa. Riêng phần hiển thị bên âm thanh rất đầy đủ. Rất xứng đáng đồng tiền. Chỉ có màu sắc chưa xuất sắc.như hình hiển thị thì rỏ. Em chỉ nhận xét theo cá nhân em thôi .chứ kg có tính chất quản cáo gì cả.xin đừng hiểu lằm nhé.em chụp bằng điện thoại nên hơi mờ hihi thân chào
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
màng hình cho cruze
hy vọng có diệp giao lưu với các bác

Tập Lái
24/2/14
17
3
3
hic nhìn xe bac Vinh có đèn gầm sáng đẹp quá, sao xe em ltz mà e không thấy cái đèn này nhỉ? on/off nó nằm ở đâu vậy bác Vinh, ah bác trang bi thẻ vietmap chưa vậy?
Vẫn đợi bac Bách đèn hậu bmw hehe

Hạng B2
18/8/14
412
210
43
57
Hồ Chí Minh
hic nhìn xe bac Vinh có đèn gầm sáng đẹp quá, sao xe em ltz mà e không thấy cái đèn này nhỉ? on/off nó nằm ở đâu vậy bác Vinh, ah bác trang bi thẻ vietmap chưa vậy?
Vẫn đợi bac Bách đèn hậu bmw hehe
Hihi đèn này em câu chung với đèn cửa bác lovesg ơi. Công nhận cruze này độ cái gì vô cũng đẹp hết.hèn chi các bác fan cruze đam mê như vậy.
Em cũng đang kiếm cái thẻ vietmap đó bác.
Khi nào có đồ mới nhơ up lên nha bác hihi