Tập Lái
7/7/08
43
31
18
Màu xe altis 2014 sắp ra mắt tại Việt Nam !
Em đang định đặt hàng chiếc Altis 2014, nhưng khi hỏi bác sale về màu xe thì được biết chưa có màu để chọn.
Em tìm trên mạng thấy bên malaysia và Thái có cả màu xám, màu xanh rất đẹp.
Em đang thắc mắc sao Việt Nam lại không có những màu đó ? Có bác nào biết thông tin màu xe altis sẽ bán tại Việt Nam chính xác những màu nào không?

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
View attachment 77485 Em đang định đặt hàng chiếc Altis 2014, nhưng khi hỏi bác sale về màu xe thì được biết chưa có màu để chọn.
Em đang thắc mắc sao Việt Nam lại không có những màu đó ? Có bác nào biết thông tin màu xe altis sẽ bán tại Việt Nam chính xác những màu nào không?

Chủ thốt tham khảo code màu cho con corolla 2014 bán ở us theo link bên dưới, nó là anh em song sinh của Altis đời 2014 bán ở châu Á ( trong đó có việt nam )
http://www.automotivetouchup.com/touch-up-paint/toyota/2014/all-models/

Hạng D
View attachment 77485 Em đang định đặt hàng chiếc Altis 2014, nhưng khi hỏi bác sale về màu xe thì được biết chưa có màu để chọn.
Bên Em thì sẽ về 2 màu Bạc (Sáng, tối), Màu Đen và màu Nâu "bả trầu" nhe Bác. Bác có thể đặt hàng bên Em ngay hôm nay nhé. Xe giao tầm khoảng tháng 9 ạ

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Bên Em thì sẽ về 2 màu Bạc (Sáng, tối), Màu Đen và màu Nâu "bả trầu" nhe Bác. Bác có thể đặt hàng bên Em ngay hôm nay nhé. Xe giao tầm khoảng tháng 9 ạ
2 màu bạc sáng tối đó là classic silver metallic và slate silver metallic đúng không nà.
Ở vn coi bộ chuộng xe màu đen nhể chứ ở nước ngoài màu được nhiều người ( nếu ai thích sư trẻ trung tươi tắn tí ) là màu xanh blue
Còn màu nâu bả trầu đó tôi đoán rất có thể là màu này

Màu này trông ngoài thực tế làm con xe trông rất.. chán.Tôi thấy con này ngoài đời trên xe Corolla 2014 rồi, màu không đẹp

Tập Lái
7/7/08
43
31
18
Bác trongvu có thể post cái hình xe màu bạc và màu bạc đậm được không?

Tập Lái
28/8/13
21
2
3
Con này hoàn chỉnh cũg phải 900tr nhỉ? Bản 1.8G 2014